Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya madini dhahabu huko rukwa!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Naitwa Nani, Jul 4, 2012.

  1. N

    Naitwa Nani Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau samahani naomba mnijuze kwa wenye ufahamu?
    Katika Mkoa wa Rukwa kuna machimbo madogo ya dhahabu na nasikia biashara ya dhahabu inalipa huko?
    Je mtaji inaweza ikawa kiasi gani na soko lake likoje????
     
  2. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    tafuta mashine ya ku sense dhahabu 1,400,000
     
  3. N

    Naitwa Nani Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa Mdau nashukuru kwa ushauri wako!!
    Pamoja sana!!
     
  4. h

    humphrey mbashar New Member

    #4
    Jun 18, 2015
    Joined: Jun 11, 2015
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hiyo haina jina lake
     
Loading...