Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya madawa ya kulevya.

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Makwarukwaru, Aug 2, 2012.

  1. M

    Makwarukwaru Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wa kawaida, madawa ya kulevya ni kitu kinachopigwa vita sana. lakini kiuhalisia haiko hivyo. Kwani watu wanauza madawa haya peupe bila woga wala wasiwasi. Nani yuko nyuma ya biashara hii?ananguvu kiasi gani mpaka imekua halali kiasi hiki?Ukitembelea maeneo ya kawe ukwamani vijana wanatumia madawa 24/7 bila kificho wala wasiwasi,nani yuko nyuma yao anaewapa kichwa kiasi hiki? Sijataka kusema maeneo mengine ila hali ni mbaya,kama serikali kila mara inapiga kelele kuhusu madawa hawa mbona hawakamatwi? Mwisho, bangi ikikamatwa huwa inaharibiwa tunaona, ule unga unaokamatwa huwa unapelekwa wapi au unafanywa nini?
     
  2. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dah!!! umenifanya nimkumbuke marehemu Amina Chifupa, alitaka kutujibia haya maswali maana alidai alikuwa tayari anayo majibu yake. kwa bahati mbaya hakujaaliwa kuishi na kutupatia hayo majibu, YASEMEKANA WAHUSIKA WALIM-NYAMAZISHA FASTA. kwa hiyo ndugu yangu, nionavyo mimi, kutaka kuwajua wahusika, ni sawa na ku-beep kifo. lakini siwezi kushangaa kuwa ni watu wenye nafasi zao kwenye hili LI-SERIKALI BOVU KUWAHI KUTOKEA KATIKA HISTORIA YA SERIKALI HAPA DUNIANI, maana katika hali ya kawaida haiwezekani pamoja na kelele zote hizo halafu eti wahusika hawakamatwi, si ajabu anayepiga kelele ndo mmiliki wa hiyo biashara, ROHONI KWA MTU MBALI.
     
  3. M

    Makwarukwaru Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini Wamunzengo kweli tukiendelea kukaa kimya jamii yetu tutakua tunaipeleka wapi?
     
  4. n

    nunu Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hili ni janga baya sana sana mie humwambia Mungu wangu kila auzaye basi Mungu amhukumu hapahapa duniani asimkawize. It is so painful jamani kwa watoto wanapoingizwa katika matumizi ya madawa haya. Mungu tunusuru na angamiza biashara hii.
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,042
    Trophy Points: 280
    utakuta list ni ya wakubwa wa serikali na viongozi wakubwa wa kidini ndio maana wanashindwa kufichuana...MOJA AKIMWAGA MBOGA MWINGINE ANAMWAGA UGALI
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Tanzania bila madawa inawezekanaa! Tanzania bila madawa inawezekana haijashindikana inawezekana! Hiphop bila madawa inawezekana Hiphop bila madawa inawezekana haijashindikana inawezekana!
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni inshu mtambuka hii mkuu usiumize kichwa! watu wanapiga hela ya hatari
     
  8. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,602
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Wakubwa wa hii nchi wanausika wao na marafiki zao. Sasa nani atamwangusha mwenzie wakati wote wameshika kwenye ncha ya kisu kwamba huyu akifunguka basi na yule nae anafunguka. Hili ni janga la dunia na wala sio la tanzania peke yake so vita yake ni kali sana. Ukiamua kupambana basi ujue siku yoyote unaweza ukatangulia kwa muumba.
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mtambo wa madawa kulevya mliukamata , lakini maendeleo ya kesi mbona hatujayapata? - Wimbo wa bongo fleva
     
  10. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ishu iko deep sana..drug dealers wote wanajulikana ni vile serikali haitak kuwatoa tupo nao tunasubir wazulumiane ndio wachomane
     
  11. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,615
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Wana JF. hii ishu ya Madawa ni janga la Dunia Nzima...
    Mfano: nikikwambia Afghanistany ni nchi ambayo ilikuwa inategemea Opium katika uchumi wake na ishu ya ugaidi ni danganya toto yenye kuficha ukweli... vile vita maslahi yalikuwa ni

    1. kupunguza uzalishaji wa Opium(ni bei rahisi) Afghanistany kwahiyo bidhaa hiyo ikipungua itaweza kuwapa fursa Wamiliki wa mashamba ya Coka yaliyopo Amerika ya kusini kufanya biashara duniani kote.

    2. yale mafuta yaliyopo Iraqy ndio chachu ya kuvamiwa nchi hiyo kwa kigezo cha ugaidi...

    Sasa jiulize tofauti na AntDrugs wa Kulasini ni taasisi gani hapa TZ ipo kwa ajiri ya kazi moja tu ya kuzuia hayo madawa... na je ulishawahi kusikia changamoto zao... labda za kukimbizana na Mateja lakini si Vinara wa kuuza hayo Madawa maana jamaa nahisi wana mkono mzuri kwa kutoa rushwa... nahisi hata escort wanaweza kupewa
     
Loading...