Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya kuweka nyimbo kwenye simu + haki za wanamuziki + sheria

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Penguin-1, Jun 24, 2012.

  1. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari Wadau,
    Kuna jamaa yangu yupo mbali sana anataka kuanzisha biashara hizi za kuweka nyimbo kwenye simu(i believe kwa cable/bluetooth) ,amepata computer na ana miziki mingi ya nje na mingi mikali ya bongo fleva inayo hit kwa sasa.

    Swali lake la msingi ,anauliza haswa kwa miziki ya bongo fleva ,je atakuwa anavunja sheria ya haki miliki?

    na je nini anaweza kufanya ili asije vunja sheria?(kama itakuwa inaonekana anavunja)

    Binafsi najua hizi biashara zinafanyika sana ,lakini sijui kuhusu uhalali wake.Ndio maana nimeshindwa kumpa jibu la moja kwa moja.

    mwenye hizi taarifa anijuze ,niwasilishe kwa jamaa.(na kwa faida ya wasiojua)
     
  2. G

    GTesha JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acheni wizi
     
  3. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sikujua kuwa ukiuliza unakuwa mwizi
    khe!
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    ndio umejibu swali hapo?
     
  5. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    hamna sheria ya hakimiliki bongo,cosota wamelala.........,piga pesa ndugu wakija kushtuka ni ........baadae sana
     
  6. G

    GTesha JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we unaonaje mkuu?
     
  7. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mawazo zaidi kwa anayefahamu tafadhali
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ni kosa kisheria kunakili kazi yoyote ya kisanii kwa namna yoyte ile bila kupata kibali kutoka kwa kampuni au msanii husika.
     
  9. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi si mfuatiliaji mzuri wa blahblah za bungeni lakini kama nimesikia bunge hili ltapitisha hayo masuala ya hakimiliki. Na sheri itaanza kutumika january next year. Wanafatilia watujuze. Kwa nionnavyo huyo jamaa na aanzishe tu na hapo sheria itakapofanya kazi yake ataangalia channel za kupitia kuhalalisha. Kwa sasa watu kibao wanakula hela kwa wizi huo ambao bado unaonekana ni kama halali
     
  10. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Piga mzigo kijana wakija waanze na wewe, kutokujua sheria sio kunusurika kufungwa. wewe andaa kama ka 1m ka kuonga c unajua bongo yetu. au piga za nje tu maana za vijana hawa wanaweza kuleta ngebe ukakosa ukwanja
     
  11. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    hili ndo jibu
     
  12. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    amaomba ushauri wewe unakurupuka tu 'acheni wizi' kuwa na hekima angalau kidogo ili uheshimike...sio lazima kila thread nawe uandike kitu!
     
  13. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mawazo mazuri..Binafsi nitamshauri jamaa aweke za nje tu...
    Za ndani kwa kweli sio fair hata kidogo....
    niwashuru woooote!.
    ova!.
     
Loading...