Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya kuuza gesi ya kupikia

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by LexAid, Jul 11, 2011.

  1. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wanajamii, naomba msaada kwa mtu yoyote anaijua kwa undani biashara ya kuuza gesi ya kupikia kama vile Oryx anieleze kuhusu faida au asara yake na ni makadirio ya mtaji wa kiasi gani unahitajika, mategemeo ya return ni muda gani. Asante ya awali.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Piga kwa 0754502007 utapata majibu ya maswali yako yote.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Tuelezeni ili tujue jamani.
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huo ni uchoyo!
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hapo nilipomwelekeza ni kwa mtu anayejua biashara hiyo na anaifanya kwa muda sasa, kwa hiyo isingekuwa busara kutoa maelezo yasiyojitosheleza wakati kuna mtu anaweza kutoa majibu na uzoefu wa kazi hiyo bure, sasa uchoyo hapo uko wapi? Ningesema anipe PM ingekuwa sawa kuita uchoyo, lakini nimeweka simu wazi kwa ye yote anayetaka apige na apate jibu.

    Kama nimekosea nisamehe bure.
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    very gentle ... i love this type of attitude

    ulitakiwa kuwa muuguzi
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Asante Mkuu,
    Nilishafanya kazi hiyo huko Maweni Kigoma, mambo ya maslahi yalinikimbiza huko !!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kaka nimekupata vema!
     
  9. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu, nimeipata hiyo namba na nitawasiliana nae na nitafanya research zaidi. Na ninahaidi kuwa chochote nitakchukipata kuhusu hili nitawasilisha kwa wanajamii.
     
  10. serio

    serio JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2014
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    tunaomba feedback
     
  11. Zyamwelele

    Zyamwelele JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2014
    Joined: Aug 5, 2013
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni biashara nzuri ila kama una mtaji mdogo na huna biashara nyingine sikushauri kuifanya!

    Kwasababu' mzunguko wake ni kawaida sana, hata ukawa sehem ambayo ni hot sana huwezi kufanya maajabu ukamaintain kuuza wastani wa mitungi kumi kila siku!

    Unavyoanza unatakiwa kununua mitungi tupu' hivyo unatakiwa utenge pesa mara mbili yaani ya mitungi na ya gasi. Na bei ya mitungi tupu inakaribiana na bei ya gesi kwa kiasi fulani.

    Faida zake ni ndogo ukilinganisha na mtaji unaoweka katika kila mtungi' kama sijakosea faida zake zinarange 2000~ 6000 kutegemeana na size ya mtungi' hivyo ili kupata faida ya kutosha inahitaji mzunguko mkubwa na uwe na mitungi ya kila size ili usimkose mteja yeyote.
     
  12. serio

    serio JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2014
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    noted with thanks
     
Loading...