Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya kusafirisha Abiria-Bus Kubwa Kwenda Mikoani-Msaada wa Mawazo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Lambardi, Jan 28, 2012.

  1. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Wana JF Heshima Mbele.Mimi mdau mwenzenu nafikiria sana kujikita kwenye biashara ya kusafirisha abiria kutumia ma bus makubwa NIssan Diesel au hata Scania.sababu mjasiliamali mdogo sana naomba muongozo na mawazo yenu kwangu jinsi nitafanya kuweza kupata aina hizo za bus hata kama used na aina gani nzuri kwa wajasiliamali wadogo kama sisi!naomba mawazo yenu wana JF.asante
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    aaah mkuu usifanye hiyo biashara bana'majini na uchawi ndio nguzo yao kuu'kuna biashara kibao mwaya'jitahidi sana kujiepusha na biashara za strees
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Hivi hatuna jukwaa la biashara humu?
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jaribu kufikiria kitu kingine cha kufanya
     
  5. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,298
    Trophy Points: 280
    Kwa ushauri huu hatutaendelea hata siku moja! Mtu akitaka kitu mnashirikisha uchawi...

    Mi si mzoefu sana ktk hili, ila usikatishwe tamaa na watu fanya mambo yako kwa amani kabisa na Ujasiri na kujiamini. Huu ndio ujasiriamali wenyewe..
     
  6. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Biashara hii ni nzuri ila mara nyingi hufa kutokana na wafanyakazi.
    sijui, labda uajiri wa Zimbabwe lakini wabongo watawakera wateja na kukuibia.
    jifunze kwa scandinavia na hivi sasa Dar Exp inavyo pata shida.
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni biashara nzuri sana zaidi ukiweza kusimamia vzuri tangu awali ujue mapato na matumizi yake kwa miezi kadhaa kuhusu aina ya gari ningekushauri YUTONG ni nzuri sana na kwavile zina garantiini alafu ni mpya bei ni nafuu sana ukilinganisha na scania alafu ulaji mafuta ni nzuri sana kulinganisha scania na nissan d kiujumla ni biashara nzuri ukiwa na malengo na usikae na gari mpaka izeeke miaka 2-3 unauza
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kuna jamaa yangu anazo hzo kama kumi hv, recently zimekuwa zikimtia kichaa; kila mara inabidi aweke standby gari ya ziada maana imekuwa kawaida kufa safarini, na linapokufa mpaka afike mchina kulitengeneza!
     
  9. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yutong ni kero. Anyway ni Mchina. sasa subiri ligome kuwaka abiria wakiwa ndani halafu milango nayo ikatae kufunguka. utalia!
     
Loading...