Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya kukodisha magari, msaada tafadhali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sunshow, Aug 26, 2012.

  1. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wana jf heshima kwenu. Nimepata wazo la kuanzisha biashara ya kukodisha magari. Ninayo magari mawili 4x4 heavy duty ambayo siyatumii hivyo nimeonelea nianze na hayo kwanza. Mwenye uzoefu na biashara hii msaada tafadhali.
     
  2. N

    Ndele Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    gari aina gani?
     
  3. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ninayo Nissan Hardbody na Landcruiser hardtop.
     
  4. N

    Ndele Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ok! unakodisha kwa shilingi ngapi kwa siku tufanye biashara? na gari zipo wapi?
     
  5. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu nataka kwanza nipate uzoefu kutoka kwa wale ambao tayari wamefanya biashara hii baadae nifikirie kufanya au la.
     
  6. R

    Richard Nguma Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo landcruase ni spring coil?is Ihzd?
     
  7. Ossy32

    Ossy32 Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sunshow, kuna mtu anataka. Reply to me b4 11:00 27/08/2012
     
Loading...