Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya kitimoto

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Makambuya, Oct 29, 2012.

  1. M

    Makambuya Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau naomba kwa mtu yeyote hasa wa maeneo ya Mbeya, Iringa na Singida anipe details kuhusu upatikanaji wa Kitimoto, nataka nianze biashara yakununua kitimoto nakuwasafirisha Dar es salaam.
     
  2. Mama wawilii

    Mama wawilii Senior Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    tuwasiliane wapo morogoro ndugu yangu just PM
     
Loading...