Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya jiko katika baa inalipa?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kativo, Nov 3, 2011.

  1. K

    Kativo Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Wana JF, hebu nisaidieni nina kamtaji kangu kadogo nataka niwekeze katka maeneo hayo. Wenye uzoefu nisaidieni nifanyeje? Nataka niweke chips/mayai, mishkaki, kuku, kongoro, nyama choma.
     
  2. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,352
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    mkoa gani mkuu?
     
  3. K

    Kativo Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni hapa Dar na nimeshapata hako kajiko tayari
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    inalipa kutegemea na bar yenyewe
     
  5. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inalipa ukipata sehemu nzuri na kama Bar yenyewe ni nzuri. Wakati mwingine Umaarufu wa Bar unategemea jiko lake yaani aina na ubora wa vyakula vinavyoandaliwa jikoni. Hivyo wewe unaweza kuifanya sehemu hiyo (BAR) kuwa nzuri.
    Kama utahitaji mtu wa kukuletea nyama, kuku n.k unaweza kuni PM tufanye biashara. Nina Butcher nzuri sehemu mbalimbali na ninasupply sehemu mbalimbali. Hivyo unaweza kuni PM kwa maelezo zaidi.
    Jibu : INALIPA
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Inalipa sana,ni location na usafi basi.
     
  7. D

    DA HUSTLA Senior Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 130
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Jamani nahitaji kujua mchakato wa biashara yake kwa undani kwa sababu naiwaza kwa muda mrefu sasa,inafanyikaje,mtaji wake,faida inavyopatikana n.k
     
Loading...