Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya Hiace Dar

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kipira, Aug 11, 2011.

  1. k

    kipira Senior Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 120
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wdau nimefikiria biuashara ya kufanya kwa muda sana nikapata wazo la kuanzisha biashara ya Hiace Mwenge Bagamoyo,
    wenye uzoefu naomba tupeane ujuzi. Nawasilisha
     
Loading...