Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya FUSO ikoje wadau?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kabila01, May 12, 2011.

  1. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,503
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wana JF
    Naomba kuuliza kwa mwenye uzoefu na biashara ya FUSO. Nataka ninunue Fuso lianze kufanya kazi ya kusafirisha mizigo mikoan. Lakin kabla sijanunua ningependa kujua kwa kina zaidi jinsi biashara hii ilivyo.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inalipa kama utakuwa msimamizi mwenyewe vinginevyo unawapa ulaji dereva na konta.

    Unatakiwa umakini wa hali ya juu na uwe mchungu na mkali kweli kweli ukiwa lege lege utaletewa pesa kidichu.

    Ni biashara nzuri kwa wale ambao hawana majukumu mengine
     
  3. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    usijaribu biashara ya Transportation kama unafanya part time,i.e umeajiriwa mahali pengine na hii iwe kazi ya pembeni.
    utapata hasara kubwa mnoo.na usisikilize ushauri wa Dereva/fundi/utingo ukiambiwa kuwa inalipa sana.biashara hii inalipa kwa wao wanaofanya kazi ktk chombo na siyo mmiliki.

    watafute wamiliki wa fuso/basi watakwambia ukweli.na wengi waliofanikiwa ktk hii biashara ni wale wanaofanya hii biashara on full time basis.
    kwani gari likiharibika -wanasimamia kwa karibu matengenezo,limepata ajali anakwenda mwenyewe or anamtuma mtu wa karibu.kutafuta mizigo/wateja unakomaa mwenyewe.ukifanya hivyo ndo utaona biashara hii inalipa na utaweza kuzalisha pesa nzuri.
     
Loading...