Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya dawa za binadam kutoka india

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by THOMAS LUTEGO, Mar 17, 2012.

  1. T

    THOMAS LUTEGO New Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikilia kufanya biashra ya dawa za binadam kutoka india hapa nchini , tatizo kubwa sifaham taratibu za vibari pamoja na kanuni za kuingiza mizigo kupitia bandari zetu hapa nchini , naombeni mchango wa mawazo wana JF
     
  2. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Utatakiwa kuwa na mfamasia,kusajili kila dawa utakayo import kama haijasajiliwa na tfda
    pia utatakiwa kua na eneo/mfumo wa utunzaji wa dawa zako na unapaswa kutafuta clearance agent au kampuni itakayoshughulika na uingizwaji mzigo
     
Loading...