Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya Computer training center

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by bagain, Nov 8, 2011.

  1. b

    bagain JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    wana JF,
    Nataka kufungua kituo cha kufundisha computer short courses kama introduction, office packages, na baadae graphics na web development.
    Naomba wenye uzoefu na ufahamu juu ya taratibu za kufuata kisheria wanisaidie ili niweze kutoa certificate na biashara isonge mbele.
    Mimi nimesoma computer course kwa level ya adv diploma, ninaweza kununua computer hata 10.

    Natamani kuwa mjasiriamali, mawazo yenu nitayathamini.
     
  2. b

    bagain JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    wana JF,

    kuna mwenye valuable input katika hili? Please help.
     
  3. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tafadhali tembelea website ya NACTE utapata procedures za kufuata.
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    umechelewa, hii biashara ililipa sana miaka ya 90 - 2000. sasa hivi imeshikwa na wahindi kwenye mitaji mikubwa - usije ukalia tafuta biashara nyingine, unless una ndugu zako waje kusoma hapo chuoni kwako.

    Tena sasa hivi familia nyingi zina computer nyumbani, pia watoto wanafundishwa computer tangu primary sasa sijui wewe una target kufundisha kundi gani?
     
  5. Moseley

    Moseley Senior Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usiongee bila kuwa na facts za kuku-back up!! Kwani wahindi wao Mungu?? Umefanya research ukagundua kuwa jamaa hataweza compete na wahindi?? Tusidumaze ufikiri wetu.. Hakuna kisichowezekana!!
     
  6. b

    bagain JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    @Fuso,
    nashukuru kwa hiyo changamoto.
    Kilichonisukuma kupata wazo hili ni mapungufu ambayo nimeweza kuyaona katika centers na hata vyuo vinavyotoa hizi short courses . Wengi hawafundishi vizuri, siku zingine hakuna walimu, kozi huchukua muda mrefu bila sababu , practice kwa wanafunzi ni kidogo. Siku si nyingi nilimpeleka mtu chuo kilichosajiliwa veta asome ms publisher, hali halisi ni kuwa darasa lina wanafunzi wengi na anaelekezwa na mwalimu si zaidi ya dakika kumi kati ya masaa mawili ya siku.
     
  7. M

    Mtazamotu Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Wala usikatishwe tamaa jitahidi kutafuta ukweli tu
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    location location

    wapi utafanyia???????
     
Loading...