Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya Barber Shop

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Raimundo, Oct 28, 2011.

  1. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,183
    Likes Received: 4,849
    Trophy Points: 280
    Baada ya kuona hali ya kimaisha inazidi kuwa ngumu nimeamua rasmi nijikite katika ujasiriamali, na biashara ya kwanza ninayoifikiria ni Barber Shop (Saluni za kiume za kisasa).

    Kwa memba yeyote anayeifahamu hii biashara kwa ufasaha zaidi anisaidie mchanganuo, pia kama kuna mtu amesikia saluni inauzwa ani-pm tafadhari.

    Shida huleta maarifa.
     
  2. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Mimi pia nina wazo hilo, please wadau....
     
Loading...