Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya bajaji

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kwayu, Sep 28, 2012.

  1. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nina hela yangu 10m.ninataka kuiwekeza. naomba mnishauri kama nikinunua bajaji 2 zitalipa wadau.
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    yeah inalipa,.. Ay nunua hizi pickups mpya za kisasa iwe inabeba mizigo.. Kama upo dar trip fupi ni sh15000 ... Kwa hiyo una uhakika wa kukusanya zaidi ya 70elf per day out of mafuta... Chenji itakayobaki nnua SANLG uifanye bodaboda.. Itakuletea 40,000 week...
    Ni mtazamo tu,...
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    No usitupe hela, wanaleta hela ngapi a day? piga simple mathematics!
     
  4. b

    ba nso JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    inalipa sana ukipata dereva mzuri. kwa dar hesabu ya siku ni 15,000. ila mikoani kama mbeya ndio bonge la dili mana kwa siku ni 30,000. dereva akiwa kimeo utajutia.
     
  5. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kwa mbeya inalipa sana. Kwani kwa siku inalaza 30,000/=. kwa hapa dar ukiwa na dereva mzuri ni 15000 kwa siku.
     
  6. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    HATA MIMI NINGEKUSHAURI SANA UWE MWANGALIFU HIYO BIASHRA UOMBE MUNGU akupatie Driver MUAMINIFU na mwenye hofu ya Mungu
    bila hivyo kaka utaambiwa kila leo sijapata kitu
    Tafakari sana kabla hujaamua
    Vinginevyo kama aliyesema mikoani ni pazuri zaidi
    Mungu akuongoze maana mtaji wako huo inabidi upate biashara itakayokurudishia kitu
     
  7. SPERMATOZOA

    SPERMATOZOA Senior Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kumbe mikoani inalipa sana?
     
Loading...