Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya Bajaj

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Retreat, Jul 18, 2011.

  1. R

    Retreat JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari zenu, magreat thinkers!

    Jamani naombeni mawazo yenu kuhusu biashara ya Bajaj, vipi inalipa?

    Ningependa kujua bei halisi kwanza ya kuunua Bajaj ni sh ngapi?, then kama nitampa mtu yaani dereva kwa siku anatakiwa alete hesabu ya sh ngapi (Kwa wiki ni bora zaidi).

    Service ya bajaj ziko vipi.

    Naomba kuwasilisha
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hii bishara sijaifanya mkuu, Ila haina tofauti sana na Teksi au dalala dala.

    Kikubwa inategemea Driver uliyempata. Kuna wakuleta story na wakuleta pesa.

    Ukipata mleta pesa ni biashara nzuri tu. ukipata mleta story utatamani kuiuza hiyo bajaji.

    Bey ya bajaji brand new ni from 4.5m to 6m
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
     
  4. R

    Retreat JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mlachake na Lukansola, nimewapata vizuri wadau. Nadhani nitaifanyia kazi michango yenu. Maana nataka kuaznisha hiyo biashara ila sio vibaya nikipata utaalamu kutoka hapa jamvini, pia nitamtafuta jamaa mmoja wa babaj nipate walau mawili matatu kutoka kwake. Kama kwa siku anapeleka hesabu kiasi gani kwa bosi, na je vipi service ipoje, vitu kama hivyo


    Asanteni sana wakuu.
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    good idea
     
  6. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama bado hujanunua hiyo bajaj fanya kitu kimoja!kuna kitu kinaitwa mkataba wa mwaka!mnaandikiana na dereva wa bajaji!kila siku akuletee shs 20,000 kwa mwez ni laki 6!kwa mwaka ni 7.2milion!hapo hakuna story!akileta story mkataba wake unakufa hapo hapo!mnaandikishana hata kwa mwanasheria!mwaka ukiisha tu bajaj inakua ya kwake!wewe unakua umetengeneza faida ya 3.6milion saafi bila stress.

    Ukimpa tu akuletee hesabu bajaj inapakia vitanda,makabati baada ya mwaka mmoja inabd ukauzie fund majiko kama scraper!ka bajaj hakafai!

    Nyingine pia unaweza kununua zile pikipiki za kubebea mizigo!zile siku hiz zinalipa kuliko pick up!bei yake ni sawa tu na bajaji!
     
  7. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 999
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 80
    asante sana. sikujua hili
     
  8. R

    Retreat JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu, nimekusoma fresh. Nitalifanyia kazi.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    ushauri mzuri parachichi.
     
  10. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kwa Dar bajaji zinapatikana Car N General posta mpya au BAJAJ karibu na TCC. Bei 4.8 - 5m. Maeneo mengi hesabu ni 105,000 kwa wiki. Changamoto ni kwa Dereva, ukimpata kimeo... hesabu haleti, anachangisha zake na familia yake, hajali pikipiki, kipato kitaishia kwenye service. La muhimu ni kutafuta dereva mzuri, then baada ya mwaka mmoja, uza bajaji kabla haijaanza kuzingua.
     
  11. i

    irenedeny New Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wandugu, ninauza bajaj kwa bei ya million moja mwenye kutaka tuwasiliane
     
  12. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni pm fasta...
     
  13. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mzee ar u sirious? imekaa muda gani? imetembea miliage ngapi!!? mai reaaons for sell off?
     
Loading...