Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya bajaj na pikipiki

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Masika, Aug 12, 2011.

  1. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    HABARI WANA GREAT THINKERS,
    HEBU TUCHAMBUE FAIDA NA HASARA ZA BIASHARA YA BAJAJ NA BODA BODA
    A:FAIDA
    I-MADEREVA WAMEPATA KAZI NA AMBAO HAWAKUWA MADEREVA WAMEJIFUNZA
    II-VYUO VYA MADEREVA VIMEPATA FAIDA BAADA YA VIJANA WENGI KWENDA UDEREVA
    III-SERIKALI KUPITIA TRA IMEONGEZA VYANZO VYA MAPATO,KUANZIA USAJILI,LESENI,ROAD LICENCE,MAPATO
    IV-WANANCHI WAMEONGEZA VIPATO IE TZS 15000 KILA SIKU KWA BAJAJ(WASTANI) NA TZS10000 KWA PIKI PIKI(BODA BODA) AMBAYO NI ONGEZEKO LA KATI YA 200-450 ELFU ZA KI TZ
    V-MADUKA YA SPEA YAMEONGEZEKA,WAFANYABIASHARA WANAONGEZA VIPATO KADHALIKA WAUZAJI
    vi-MAFUNDI WA BAJAJ NA BODA BODA WAMEPATA AJIRA
    VII-WASHONA MATURUBAI WANAPIGA HELA
    V11 MAMA NTILIE WANAUZA MISOSI KWA FAIDA
    VIII................
    IX..................

    B:HASARA
    I-FOLENI ZIMEONGEZEKA
    II-AJALI NA VIFO KAMA KAWA
    III...............
    IV...............

    KARIBUNI,NAOMBA KUWASILISHA
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mimba kwa wanafunzi wa secondari zimeongezeka....
     
  3. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ajali ambazo zimepelekea wengi kupata ulemavu wa viungo
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimepoteza mchumba kwa bajaj
     
  5. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Daahh! Umenikumbusha ile ajali aliyosababisha mheshimiwa Mzee wa Vijisenti Chenge Iliyowaondoa abiria wa Bajaj!
     
Loading...