Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya asali kwa soko la Afrika Mashariki

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kwelwa, Feb 27, 2012.

  1. kwelwa

    kwelwa Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf naangalia uwezekano wa kuanzisha biashara ya soko la asali katika soko la afrika mashariki hususani kenya.asali hii inapatikana kwa wingi tabora,shinyanga na dodoma.pengine kuna mwenye idea juu ya biashara hii,je inalipa?japo watanzania tu woga wa kuthubutu kuingia.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Biashara hii inalipa, mtafute member mmoja anaitwa mkunde,atakupa abc za biashara hiyo.
     
  3. kwelwa

    kwelwa Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NASHUKURU KWA RESPONSE YAKO,JE HUYU MKUNDE NITAMPATA VIPI/MAANA NAMBA YANGU 0756243968/0785404493,wazirikwelwa@yahoo.com/kwelwa@gmail.com
     
  4. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hongera kwa kuchagua njia hii. Biashara hii inasoko sana, but sokoni inahitajika asali bora na si bora asali. Ubora unapatikana kutokana na namna nyuki wanavyofugwa, vifaa unavyotumia na jinsi unavyorina. Suala la packaging, branding na TBS approval nalo ni la msingi pia. Watembelee African Beekeepers Limited utajifunza kitu kwenye soko hili.
    Kila la heri
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,080
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hii asali ya Tabora si ndo ile waziri aliyo sema imekataliwa kwenye soko la Ulaya, na wauzaji wengi kwa sasa wameshindwa kupeleka kule kutokana na maswala ya ubora,

    Hii asali ya Tabora hasa maeneo wanayo lima tumbaku imekuwa ikikutwa na nicoteen, hali ambao imesababisha nchi za ulaya kuikataa, na hii ni kutokana na uhalibivu mkubwa sana wa mazingira unao pelekea nyuki kuto kuwa na maua ya kutosha ya kutengenezea asali hivyo kurazimu kuchukua hadi ya Tumbaku,

    Ila kwa huku Africa mashariki si dhani kama kuna tatizo so unaweza uza
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Huwa napenda asali sana ingawa ni gharama!
    Fuatilia iyo biashara then lets share the facts maana ujasiria mali unalipa zaidi TZ kuliko kuajiliwa!
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Asali organic kwa sasa unaweza kuipata maeneo ya Kondoa,Kigoma,Chunya,Iringa hasa wilayani kilolo. haya ni maeneo yasiyoathiriwa na kilimo cha mashamba makubwa yanayotumia dawa za kuulia wadudu.

    Tufanyeje sasa?

    Kuzalisha na ku-park mwenyewe ni bora zaidi kwa sababu unaweza kudhibiti ubora. Hili la kununua kwa wadau ni tatizo sana, chakachua imeingia kila kona.
     
  8. a

    akrb Senior Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tafadhali nisaidie nitawapataje hao africanbeekeepers.
     
  9. a

    akrb Senior Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    je unajua bei zao,na kama nahitaji kwa wingi kama lita 200 naweza kupata??
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    kama unataka tafuta mmoja kati ya hiyo mikoa iliyotajwa
    ukipenda zaidi mtafute meneja wa sido ktk mkoa husika
    elewa kuwa sido ipo mikoa yote ya tanzania bara
    anaweza kukuunganisha na wauzaji wa asali wazuri.

    hata mimi nataka nifanye hiyo biashara ila walisema msimu
    wa asali unaanza mwezi wa nne.

    pia naweza kukuunganisha na watu wanaotoa
    trade mark kwa ajili ya uhakika wa soko, japo mimi
    mwenyewe sijainunua bado.
     
Loading...