Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara Vituo Vya mafuta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mgoyangi, Nov 23, 2009.

  1. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #1
    Nov 23, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    - Biashara ya vituo vya Mafuta (petroli) inaonekana kukimbiliwa na wafanyabishara na wengine kama Mansoor Mwanza wanaanzisha vituo mahali ambapo hakuna - dalili za wateja - Pale Sabasaba Mwanza.

    - Hivi kuna nini katika hii biashara na hasa wengi wanaofanya biashara hii utaona kuwa ni wanasiasa pia. Kuna nini kimejificha humo?

    - Lakini pia nasikia upunjaji vipimo ni mkubwa - wakati maafisa kutoka idara ya vipimo ndiyo wanaoshughulika kufunga lakiri - seal - lakini bado watu wanapunjwa, je hakunma njia ya kisasa ya kudhibiti upunjaji kama huu?

    - Mwenye Nondo atushushie.
     
Loading...