Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara Thailand

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by mama dunia, Aug 29, 2012.

  1. m

    mama dunia JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hope wazima, mi naomba msaada jamani, ninapenda sana kuanza duka la nguo mkoani,nimefanya marketing survey nimeona mkoani patalipa kuliko hapa dar, sasa ninataka kupata usaidizi maana nataka niwe naenda kuleta mzigo mie mwenyewe kutoka huko Thailand, maana napenda sana kuchagua chagua na napenda ubora sana maana najua itaniletea wateja sana sasa shida yangu ni kama humu kuna mtu aliyewahi kufanya au anafanya biashara ya kununulia mzigo from thailand, kama italipa, bei zao, na mambo ya charges za hapa bongo, kama mzigo vizuri uje kwa meli au air cargo nk, please please naomba sana ushauri wenu na experiences pia..
     
  2. mito

    mito JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    mi ngoja nikupe experience kidogo:
    Uwe macho na watu hasa waafrica utakaoenda nao au utakaokutana nao huko, watu kibao wameishia kuliza pesa zao

    Pili kama wewe ni mwanamke uwe macho sana wanaume wanao-take advantage ya ugeni wako ktk business, in a foreign country plus cheap accommodation, si unajua wafanyabiashara mnavyopenda kusave pesa
     
  3. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Biashara ya hivyo ni ya kizamani..buy online please!
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mawazo mazuri sana ya kufanya biashara ya nguo kutoka thailand, Nimeingia thai mara 4 kwa vipindi tofauti na mara ya mwisho ni 2011.. thai wapo vizuri sana kwenye textile industries, bei ya bidhaa ipo chini sana, kutokana na labor costs kwa nchi za US & euro kuwa kubwa, hali hii ilipelekea bei ya bidhaa zao kuuzwa kwa bei ya juu sana na hivyo watu wa kipato cha chini kutoka nchi za asia, africa & south america walishindwa kumudu bei, alternative waliyoitumia ni kufungua branches kwenye nchi zenye cheap labor na mazingira mazuri ambapo thai na indonesia vitu hivyo vilipatikana. Kwahiyo product ya nike, gucci, fila, will smith ingetengenezwa US au euro ingeuzwa kwa $80 lakini thai utapata kwa same material & quality chini ya $50.

    faida nyingine ya thai wapo vizuri sana kwa kazi za mikono i.e kuna wajasiriamali wanao design na kutengeneza nguo/viatu/mikufu/bangili vizuri sana kwa njia za asili na ukivivaa mtaani mpk ofisini utakuwa unique.. bei zao hazizidi $30.
    tatizo la watu wa thai si waaminifu ukimuachia hela tofauti na china.. ni watu wa starehe sana
     
  5. m

    mama dunia JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana kwa mawazo wadau, nasubiria mengine zaidi

    rgds
     
Loading...