Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara poa kabisa!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, May 29, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Njoroge alienda kijiji X kwa malengo ya kununua nyani. Alikuwa ananunua nyani mmoja kwa sh.10000.Watu kibao walivamia mapori kukamata nyani na kwenda kumuuzia huyu bwana.Baada ya wiki 2,wauza nyani wakaanza kupungua. Njoroge akaongeza dau mpaka 25000 kwa kila nyani. Wanakijiji wakavamia mapori na kuwasaka nyani kwa udi na uvumba.Lakini baada ya muda fulani kupita,supply ya nyani ikapungua kutokana na nyani kuadimika maporini.Baadaye akapandisha tena dau mpaka sh.50000 halafu akaenda zake mjini na kumwachia mlinzi wake jukumu la kununua nyani.Yule mlinzi akawaita wanakijiji na kuwapa dili la kuwauzia nyani waliokuwa wamehifadhiwa kwenye makontena ya bwana njoroge kwa sh.40000 ili siku njoroge akirudi,wale wanakijiji wamuuzie tena wale nyani kwa sh.50000.Wanakijiji kibao walifurika na kuwanunua nyani karibu wote ili waje wamuuzie njoroge kwa faida.Baada ya kuwauza wale nyani kwa sh.40000 kila mmoja,si yule mlinzi wala Mr.njoroge,hakuna aliyeonekana tena pale kijijini.Kijiji kizima kizima kilitawaliwa na makelele ya manyani yasiyokuwa na soko.
     
  2. A

    Ambrosekitally New Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so wakawa wamesha liwa!
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sana tu.
     
  4. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 948
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    haaa haaaaaa hhaaaaaaaaaa......... jamaa noma aiseeeee.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli biashara ni akili ya mtu na ukiamua kuwa mbunifu!
     
  6. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    'mtu kaliwa'
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kula na wewe lazima uliwe kidogo-J.M.K
     
  8. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hii ndio ilivyokuwa biashara ya Rupia na noti za zamani ya Shs. 100 zenye picha ya mmasai, mwisho wa siku walibaki na hela ambazo hawakujua pa kuzipeleka.
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwi kwi kwiiih!.
     
  10. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Biashara ya mtindo huu tanzania ilitokea. kuna watu walidai nchini kenya shilingi yenye sura ya mwinyi inatafutwa kwa fedha nyingi. Bei ikawa inapanda kila kukicha, watu wakanunu nyingi na baadae soko likawa hakuna. hakili kukichwa
     
  11. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukisikia kuingizwa mkenge basi ndio huko
     
  12. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimependa hyoo...
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tamaa mbaya.
     
  14. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Njoroge ana akili nyingi sana jamaa walinunua nyani wao wenyewe.
     
  15. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii story naifananisha na ya aliyekuwa waziri wa maliyasiri Maige baada ya kupigwa chini kila siku hakosi la kuongea. Umenichekesha sana
     
Loading...