Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara na Iran

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BORGIAS, Jul 13, 2012.

  1. B

    BORGIAS Senior Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kama mtu una channel ya kuleta wawekezaji toka Iran kuna zengwe lolote serikalini?

    Jamaa ninadeal nao na naona wako straight kuliko waarabu wa Saudia, UAE na kwingine

    Nishafanya nao biashara Zambia na Mozambique hawa wa Iran lakini naona bongo kuna zengwe left and right

    Je mnanishaurije?

    Jamaa pesa wanazo na hawana matatizo ya kuinvest kwenye sekta zote.
     
  2. I

    Incredible JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 80
    Wiki hii, TD bank ya Canada imefunga baadhi ya akaunti za wateja wake ambao kwa asili ni raia wa Irani na wamekuwa ama wakituma pesa au kupokea pesa toka Irani. Sababu zikiwa ni vikwazo ambavyo nchi ya Irani imewekewa.

    Pia, Rais wa Tanzania amalimwa barua na mbunge toka nchi za Magharibi kwa ajili ya bendera za Tanzania kupeperushwa na meli za Iran. Hivi sasa serikali yetu inapambana na hilo jambo kuona kama itatotoa mjibu ya kuwaridhisha wakubwa hawa.

    Unganisha haya mawili pamoja na ushauri mwingine utakao pewa na wanaJF wengine, alafu fanya maamuzi yako.
     
  3. chash

    chash JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu kama wewe ni tajiri angalia yasije yakakutokea puani. Ila kama hauna makuu ya kupoteza jichanue chap chap. Mimi natafuta kama hao niwape elimu ya investment. Yule aliye leta huo mchezo wa meli alicheza kama pele except finishing very poor. Hawa wazungu wanataka kufanya kwamba wa-iran kuwekeza hapa ni ubadhilifu wa hela. Simply kwa sababu hawatakiwi kuwa na uwezo wa ki vita.
     
  4. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wa Iran wako poa ila nikutahadharishe kitu

    jamaa hawapendi urasimu na longo long ambazo ndio middle name za watanzania wote
     
Loading...