Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara na Ajira mtandaooni

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Elisante, Aug 28, 2008.

  1. E

    Elisante New Member

    #1
    Aug 28, 2008
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Last edited: Aug 28, 2008
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Elisante mmeku

    angalia hiyo tovuti uliyotoa ni freeservers tena ya bure , mara nyingi vitu vya bure katika mtandao vina gharama zake , kama unataka biashara nzuri ya yenye faida nunua parkage nzuri na ya maana ya host na weka tovuti yako huko haita sumbua

    ahsante
     
  3. E

    Elisante New Member

    #3
    Aug 29, 2008
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru nduguyangu shy kwa changamoto yako
    Hiyo link ya "freeservers" uliyoiona hapo juu ni jitihada zangu binafsi(self-initiatives) kutaka wewe ndugu yangu shy upate muhtasari(quick overview) juu ya hii biashara.
    Hivyo ndugu yangu shy usiishie hapo, chukuha hatua ya ku-visit www.cashinjectionstrategy.com na usignup huko (ni
    free) utapata access ya materials maalumu kuhusu jinsi biashara hii inavyofanyika huenda ukagundua kitu huko
     
  4. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #4
    Aug 29, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Biashara kama hii ipo sana hapa tanzania kuna kampuni ya FLP ( forever living product) na kuna watu walioweza kupata hela kweli na wengine wasiojua kuuchapa mdomo kama mimi iliwashinda na kuambulia hasara tu.
    kwazi kwenu


     
  5. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #5
    Aug 29, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Biashara kama hii ipo sana hapa tanzania kuna kampuni ya FLP ( forever living product) na kuna watu walioweza kupata hela kweli na wengine wasiojua kuuchapa mdomo kama mimi iliwashinda na kuambulia hasara tu.
    kazi kwenu


     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mmeku

    mimi nitakushauri tu na kukupa mawazo zaidi lakini siwezi kutenda kwa kweli

    nakutakia mafanikio lakini hakikisha unaanzisha cha kwako sio links
     
  7. E

    Elisante New Member

    #7
    Sep 5, 2008
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    badonipo, Uzuri wa biashara hii huhitaji kupiga domo sana kila kitu unamalizia kwenye mtandao yaani website utakazopewa once unasignup ndo matangazo yako pamoja na tools kama banners, calling cards, flyers n.k. Simple!
     
Loading...