Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara kariakoo

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Penelope, Sep 5, 2012.

  1. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ivi jamani niambieni wenye maduka kariakoo ni wengi,ushindani upoje na wanafaidika?Biashara ya kuuza empty cds,cd covers,usb flash disc kwa jumla na reja reja mnaionaje?.mawazo yenu tafadhali.
     
  2. s

    sithole JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mkuu kariakoo tatizo ni kodi!yanh ukipata kiuchochoro kwa mwez mtu anataka laki 8,hapo anakuambia umlipe kwa mwaka yaani 800,000x12=9,600,000 cash. Ikiwa kubwa kubwa unalipia hadi milion 2 per month. hizo ndio changamoto za kariakoo mkubwa!
     
  3. chash

    chash JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani hiyo biashara ingelifanya vizuri zaidi karibu na vyuo hasa chuo kikuu kama ni Dsm au Dodoma. Ongeza hapo na typing na printing kwa bei poa na pia mpesa/tigo/airtel/zantel itakuwa imekamilika kuwahudumia wanafunzi.
     
Loading...