Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara Jamani.

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Kibwagizo, Jul 17, 2012.

  1. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina kamtaji kangu kama 5,000,000.00.Wabunifu wa biashara msaada wenu.Biashara ipi inalipa.Help please
     
  2. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina kamtaji kangu kama 5,000,000.00.Wabunifu wa biashara msaada wenu.Biashara ipi inalipa.Help please
     
  3. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Umepotea njia hapa
     
  4. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Umeamua kujaza posts zako jukwaa hili sio au ulikua unajaribu
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mabwepande
     
  6. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakubwa ni tatizo la mtandao ukiwa down.Isipo kubali mara moja unajikuta ukirudia kumbe ndo matatizo ya post kujirudia.I'm sorry.
     
  7. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umekalili.Na hii ni moja ya hoja mbalimbali,wenye kujua watasaidi.Niko serous
     
  8. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    sorry mkuu
     
  9. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jf ni pamoja na BUSARA na kusaidiana.Wengi humu hatujiwezi na tunalenga kusaidiwa.USIJARI.
     
  10. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi mwl.tena za msingi kapesa kenyewe ka mkopo.Msaada wenu.
     
  11. Mziba

    Mziba JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ahalan wa sahlan maalim. Wazo zuri lakini, nafikiri ingekua bora urudishe hizi fedha huko ulikozikopa. Pindi upatapo hio biashara au shughuli unatayoamua kuifanya, rudi ukazikope tena. Unajua fedha fedheha, bwana.

    Halafu ustadhi, ningependa kujua kitugani, au jambo gani wewe hapenda kufanya unapokua hauko kazini? yaani kitu ambacho unaweza kufanya bure bili kulipwa hela na ukaridhika? kwa mfano kuingia mtandaoni ni moja wapo. Kuna Jamaaa aliwahi nambia yeye hupenda kukutana na gurupu lake wakaimba nyimbo na kumsifu Bwana.
     
  12. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    anza biashara ya kuchoma mahindi na mihogo ,inalipa balaa.
     
  13. MC babuu

    MC babuu Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu hii mkuu kutokana na mtaji wako bado ni mdogo na bado haujakomaa kibiashara(uzoefu) unaweza kufanya biashara ya mahindi kutoa vijijin na kwenda kuuza maeneo ambayo bei ni kubwa,au mayai unanunua kwa jumla kijijin na upeleke mjin au matunda ni ww tu kuangalia ipi inalipa haraka ila usipende kuanza mwenyewe tafuta mzoefu wa biashara hiyo na umuombe ufanye kujiweka ubavun kwake mfano kama ni mahindi unaongea nae mnaweka kwenye gari moja bei itapungua na ukifika sokon umuombe akuunganishe na wateja wake paka utakapo pata uzoefu.ni ushauri tu si lazma kuufuata
     
  14. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kwa hako kamtaji kako ulikokopa, inflation ya JK, tena hujui ufanye nini... Jiandae kwa kuuzwa kwa ile dhamana uliyoiweka kwa ajili ya mkopo. Kwa sababu wewe ni MPUUZI, katika dunia ya leo huwezi kopa fedha wakati 'hujui utaifanyia nini'... Umenikera sana!
     
  15. Mziba

    Mziba JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Fungua tutoring program. Unaweza kushirikisha walimu au wanafunzi.
     
  16. B

    Bob G JF Bronze Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi siamini ktk mtu kumbunia biashara mtu mwingine, ila inataka kwanza, ufikiri cha kufanya then pata ushauri na utafiti makini wa kile unachoamini unataka kufanya, then tafuta fedha kutokana na vile ulivotafiti kwa makini baada ya hapo anza kuifanya hio biashara, huwezi kufanikiwa sana kwanza kwa kuwa na fedha then uanze kutafuta cha kufanya. Biashara ni zaidi ya fedha, panga kwanza tena fanya utafiti wa kutosha, sio umeenda kwa kinyozi Jumamosi ukakuta watu wengi wananyoa na wengine wanasubiri ukadhani hii biashara ni nzuri ili uwe na uhakika nenda J3,j4,5,alhamisi, ijumaa na jumapili, mwanzo wa mwezi na kati na mwisho wa mwezi, usiige biashara wala usiongozwe na biashara yenye faida kubwa ina risk kubwa pia, Pia nilazima uipende hio biashara, na fanya ukiamini ndiyo hiyo itakayokutoa usiwe na tamaa ya kubadilibadili biashara, Yapo mengi na wengi wamefanikiwa sana na Ukumbuke kutoa sadaka kwa kuombea kile unachotaka kufanya, usitoe kama Mungu ni Maskini) eg, Bwana Mungu Natoa Sadaka hii iwe mbegu bora yenye kuzaa matunda mengi na yenye manufaa kwangu na jamii yangu.) na utakapotaka kufanya Biashara yako na Uombe kwa kusema, Mungu naomba uikumbuke sadaka yangu na Kuitabakari) basi utafanikiwa sana.
     
  17. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    uza mkaa kama uko dar
     
  18. d

    debon Senior Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na mimi nataka kufanya biashara ya mkaa niko mbezi beach Tangibovu. Naombeni msaada ni vipi nitapata mkaa wa bei nzuri. Kama kuna mtu anasupply mkaa ni Pm tafadhali.
     
Loading...