Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara inayolipa zaidi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by komedi, Mar 6, 2011.

  1. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeuliza huku na kule kuhusu biashara inayolipa zaidi na majibu niliyopata ni mengi mpaka nachanganyikiwa.

    Kuuza silaha katika soko jeusi, Uganga wa kienyeji wakati wa uchaguzi, Danguro la siri, Uongozi wa kisiasa, Guest House ndani ya Dar na Dodoma, Madawa ya kulevya, viwanda vya bidhaa feki,

    Wengine wakasema Kuuza majenereta ya umeme, kubadilisha fedha za kigeni, mambo ya forodha, uandishi wa habari za kichunguzi, benki, uigizaji filamu

    Walionichanganya kabisa ni waliosema nifungue kanisa halafu nitangaze kuwa mambo haya yanafanyika:

    Misukule wanarudishwa, njoo upate mume unaemtaka, njoo utapata kazi mara moja, kupandishwa cheo mara dufu, kupona ukimwi, kupona kansa, kupona kisukari, kupata ubunge, kuheshimiwa, kuwa bilionea, kushinda kesi, kupata mtoto, kufufua au kuongeza nguvu za kiume, kurudisha ubikira, kumrudisha mpenzi aliyepotea, kumtawala mume wako, kurudishwa kazini, kununuliwa VX V8 kilimo kwanza na serikali hata kama cheo chako kidogo, kufuta laana zote na nuksi, kuondolewa mapepo na majini, kuongezewa uzuri wa sura, kupewa shepu inayovutia, kurefusha nywele, kurefushwa kimo cha kiungo chochote na upana, kuongezewa weupe, kupewa ndevu staili ya O kwa wanaume, kupendwa, kurudishiwa ujana, kupewa upako wa kwenda ulaya, Upako wa kuzungumza kiingereza fasaha na upako wa kutokufa.


    Wanajamvi bado natafuta biashara ya kufanya, hawa washauri wamenichanganya naomba mnisaidie biashara gani inalipa?
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    Msimu huu wa hali ngumu, kanisa ni biashara nzuri.
     
  3. S

    Shauri JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hebu jaribu labda waweza kushinda mkuu
     
  4. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mh. Nimechoka mpaka basi. Pole ndg.
     
  5. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,756
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    Anzisha chuo cha utapeli na ujambazi!
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    utapeli
     
  7. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aaaagh
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Uza mwili.
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,048
    Trophy Points: 280
    Nunua dowans uuze umeme tanesco.....
     
  10. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Nunua mazao ya kilimo, seriousily utafanikiwa mkuu.
     
Loading...