Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ntemi Kazwile, Jun 24, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duka, whole sale linauzwa (as a going conern). Pango kwa mwezi ni lakini mbili na limelipwa hadi April 2012, liko sehemu nzuri sana.

    Sababu ya kuuza: kukosekana usimamizi wa uhakika, pls call (serious only) +255 658 365669
     
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    tupia price
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    1. Whole sale ya bidhaa gani, liko mji gani na mtaji uliopo ni kiasi gani?
     
  4. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tuambie bei mkuu,na bidhaa zilizopo.
     
  5. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bei itategemea na thamani ya bidhaa iliyopo siku ya kununua, tunauza drinks lakini unaweza kubadirisha biashara kulingana na mapenzi yako.

    Duka liko Dar es Salaam, Stand ya Makoka, kwa wale ambao hawajui sehemu hii ni upande wa kushoto wa Land Mark Hotel (kama unaelekea Ubungo Stand) maeneo ya Riverside, kuna stand ya magari yanayochukua watu wanaokaa Kibangu na Makoka, barabara ilikuwa inatokeza darajani zamani lakini kutokana na mmonyoko hiyo barabara haipitiki tena ila magari yanazungukia kwenye bango la Lusekelo (Mzee wa upako). Ukitaka kuona tuwasiliane.
     
Loading...