Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara haramu ya mazao ya misitu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamjingijingi, Jul 17, 2009.

  1. Kamjingijingi

    Kamjingijingi JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2009
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mjadala uliotawala katika bunge kuhusu Wizara ya maliasili na utalii, kuhusu contena zilizoshikwa na pembe za ndovu huko vietnam, wanashagha nini ? Eti limepitaje mpaka kufika huko ? Naona wengi wamesahau kuhusu magogo ! kwani mpaka sasa bado hao wachina wana wawakilishi wao hapa nchini. Na wengine wanaendelea na shughuli yao huko maeneo ya mbagala !
    Hilo ni shamba la bibi ! Wana JF mnaionaje hiyo ? kweli tutaweza kutunza mazingira yetu ? Makotena hayaruki hewani yenyewe, yanapita bandarini kiholela ! Hizi wizara ya "maliasili" na wizara ya "mazingira" zina lala usingizi mpaka wakati wa budget ! Au mpaka Mheshimiwa Anna Malecela alipue ? Anastahili pongezi kwa ujasiri aliouonyesha na kupewa wizara ya mazingira tuokoe nchi yetu kuwa jangwa !
     
Loading...