Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara gani Pasua kichwa....!!!!?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by LAT, Jul 30, 2011.

  1. L

    LAT JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Wakuu ili tuweze kuwa makini na aina za biashara pale tunapotaka kuwekeza na kufanya biashara ninaomba angalau tujuzane biashara gani ni pasua kichwa (biashara kichaa) yaani katika makundi haya: hutumia muda mwingi, usumbufu mkubwa, risk kubwa na pia faida hupatikana kidogo .... hii ni katika level ya ujasiriamali .... assuming that unaifanya kwa ufanisi wote na discipline ya biashara

    hapa tunaweza kupata na ufumbuzi wa mojawapo ya biashara pasua kichwa

    • yaweza kuwa biashara ya kuleta magari toka nje yasiyo na brand za kijapani .... kama vile volkswagon, hammer, Peugeot, Renault, BMW, range rover n.k ?
    • Biashara ya kuleta mkaa kama agent wa wachoma mikaa na kuwauzia retailers ?
    • biashara ya maji ya kunywa retail ?
    • biashara ya kuuza vocha za simu ?
    • biashara ya daladala ?
    • biashara ya bodaboda ?
    • biashara ya taxi ?
    • gutter politics (siasa uchwara) ...?
    • biashara ya udalali kishoka

    na nyinginezo nyingi twaweza endelea kuzitaja na kuelezea

    hakuna anayetaka kupasua kichwa kwa kufanya bishara kichaa ..... i stand to be corrected
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    daladala na taxi
    sithubutu hapo
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Pasua kichwa biashara ya usafirishaji haswa gari likiwa zee utalia
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kuna watu wanasafirisha samaki toka mwanza hadi dar..... duh .... hivi gari likiharibika ...presha hii
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    au biashara ya kusafirisha nyanya,
    we acha tu
    nilitoaga nyanya kutoka lushoto kuja dar
    kufika kariakoo kuna nyanya za arusha zimewasili lundo
    sina hamu
     
  6. u

    ureni JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Biashara yoyote ya chombo cha moto kinachotembea barabarani,ie.daladala,tax etc
     
  7. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    biashara ya daladala na taxi mbona poa tu?hapo issue ni dereva!ukimpata dereva mzuri unapiga hela!biashara kichaa ni yoyote ile mali kuoza!mfano,nyanya,viazi,kabichi nk.
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu pole sana

    na inawezenkana ulubeba fuso nzima .... duh
     
  9. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    biashara ya usafiri ni kichaa in TZ
    -TRA
    -Trafiki
    -Sumatra
    -Majembe-yono
    -Mateja,wapiga debe ,dereva unproffesional

    hapo ndio utaona ukichaa wa biashara hii ya usafiri in TanzaGIza
     
  10. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    halafu usiombe hela umekopa pride au finca....
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mi naona udalali,taxi na bodaboda kwani una weka ahadi na mtu usiyekuwa naye na ahadi..
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nilikutana na raia mmoja wa Chad, Hong Kong, akaniambia kama naweza tufanye biashara ya Utomvu wa mapapai! Anaitaji Debe mbili za Utomvu wa Mapapai kama naweza, Nikijiza Debe mbili anatatoa kila Debe $10,000 nilijiuliza sana hiyo biashara kwangu mimi nikaona pasua kichwa
     
  13. BCR

    BCR Senior Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikutanishe nae nimfanyie, tukikubaliana nimfanyie
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,462
    Likes Received: 9,195
    Trophy Points: 280
    Biashara zote pasua kichwa, usitegemee mteremko kwenye biashara, jipange vizuri tu, zote zinawezekana.
     
  15. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    hahaha. Thats new aisee. Anaifanyia nini?
     
  16. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    biashara ya utomvu wa papai ipo ,ila kwa bei ya dola 10000 kwa debe sidhani kuwa ni sahihi
    utomvu wa papi una kitu kinaitwa papain.
    hutumika ktk
    kulainisha nyama
    kudunga ng'ombe wa nyama kabla ya kuchinja ili nyama iwe laini
    Uganda wanafanya export ya utomvu wa papai,na tanzania walikuwa wanafanya biashara ya utomvu miaka ya 60 hadi 1970s
     
  17. a

    abrisalim Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    =======================
    Mkuu unasema kweli au unatani?
    maana mimi nikotayari kuianzisha hiya project kama utaniunganisha nahuyo mchad
     
  18. L

    LAT JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu .... hiyo project itakula kwako ... pasua kichwa hii
     
  19. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />



    Nakubaliana na wewe,Biashara nyingi za Perishable goods,zenye kuweza kualibika,pasua kichwa kinoma,hata kuleta kuku kutoka Mikoani,lazima ulie tu,Mara wamekufa njiani,mara wameshuka uzito,mara ndumba,utapata wazimu tu!!
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, unakumbuka bei kwenye miaka ya 1970 ilikuwa sh ngapi?
     
Loading...