Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

biashara gani naweza kufanya

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by jane_000, Feb 26, 2012.

  1. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wadau nipo na million 30 nifanye biashara gani before sijazilia bata hizi hela naomba ushauri wenu wa kuu
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Pitia nyuzi za nyuma huko zenye swali kama lako,unaweza kupata idea ya nini cha kufanya.
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mkuu hilo swali lako lina fanana na mengine mengi kama hili so kama ulivyo ambiwa pitia thread zote utakutana na ushauri, na nyingine itakuwa hapa hapa haijaenda mbali
     
Loading...