Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara gani inayofaa kwa hii?

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Uparo, May 25, 2012.

  1. U

    Uparo Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Ndugu wajasiriamali wenzangu ningependa kufahamu mtu mwenye mtaji wa tsh 400000 (laki nne) anaweza kufanya biashara gani yenye kulipa na endelevu? Namdogo wangu anamaliza chuo kikuu na anapenda ajiajiri nami nimeona nimpatie kianzio cha laki nne niangalie mwelekeo wake utakuwaje ila pia ningependa kujua biashara gani anaweza kuifanya ikamlipa kwa mtaji huo hata kama itakuwa kwenye mikoa wowote ule ilimradi inamlipa nijuzeni wandungu
     
  2. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ajiunge na Vikoba yoyote iliyokaribu naye.
     
  3. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ingekuwa 1.5 m ningekuelekeza cha kufanya lakini lifika wasiliana nami 0715381371 naweza kutoa ushauri
     
Loading...