Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

biashara gani inalipa vijijini

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ALA, Apr 29, 2012.

  1. A

    ALA New Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka kujua that
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    dah ... kazi kweli kweli
     
  3. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    inategemea na kijiji chenyewe maana kuna vijiji mji hapa waweza kuuza petrol au diesel, kufungua ka grocery ka bia au kuwa agent wa soda au kununua mazao na kuyauza mjini!!
     
  4. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naongezea hapo, inategemea pia ana mtaji kiasi gani.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    kilimo cha bange.
     
  6. l

    len Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemea hapo kijijini kunalimwa kitu gani. Kama eneo hilo kunalimwa mahindi au mpunga, tengeneza store nzuri, wakati mwa mavuno kusanya as much as possible kwa bei ndogo. Weka kwenye store yako kwa miezi sita au minane halafu uza
     
  7. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nyongeza nyingine, inategemea na imani yako mfano hapa kijijini kwetu mi nina banda la kiti-moto na bia, linanilipa sana, najua maamuma huwez fanya hii biashara kwa sababu imani yako hairuhusu.
     
  8. M

    Mbega Jr New Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    biashara itategemea na mahali ulipo wewe kwani kuna sababu mbali mbali kama vile kufanya Market Survey ili upate jua ni kitu gani kipo ktk demend ya wana kijiji hicho kwa muda huo....asante.
     
  9. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tisa desemba, mimi nilishakata shauri, nimeamua kumfuata Yesu. Jina langu lisikutishe. Ningekuwa karibu na kwako ningekuwa nakusaidia kuserve wateja mara moja moja.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani Yesu hana noma na kitimoto na pombe?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...