Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

biashara gani bado haijapamba moto TANZANIA nA Africa??

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by C.T.U, Feb 26, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    wakuu habari yenu..
    Nina swali nauliza na ninafanyia research...
    Ni biashara gani ina soko na bado haijapamba moto tanzania afrika..?? Kwamba ni biashara ipi either products na services makampuni yanayo serve yako europe na marekani kiasi kwamba ukianzisha kampuni yako hapa nchini na kusin mwa jangwa la sahara ni bonge la deal??
     
  2. D

    Dafia Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 35
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Basi fanya research ukimaliza ndio utuambie
     
  3. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,031
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    ...what matters ni kua mbunifu tu.....also note that alichofanya jirani yako akafanikiwa usifkiri itakua tha same story with you...njia za mafanikio ziko nyingi tu just be creative !!!
     
Loading...