Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BIANCONELLI 0-3 ROSONELLI...forza Dinho

Discussion in 'Entertainment' started by Gang Chomba, Jan 11, 2010.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Torino - Italy...

    Kiungo anayeaminika kusakata kabumbu la mbinguni Ronaldo Assis de Moreirra almaaruf kama Ronaldinho Gaucho alifanikiwa kuifungia klabu yake kipenzi ya AC Milan magoli mawili kati ya matatu dhidi ya wajukuu wa Bibi Laverchia Signorra klabu ya Juventus.

    Alikuwa ni beki wa kati anayeaminika kuwa bora zaidi duniani Alesandro Nesta aliyeipatia klabu yake bao la kuongoza.
    Hadi mapumziko ubao ulisomeka 0-1.

    Kipindi cha pili kilianza kwa kila upande kupeleka mashambulizi langoni mwa wapinzani na ndipo Ronaldinho alipopata nafasi ya kufunga kwa kichwa cha ajabu.

    Ronaldinho aliyeonekana mwenye kujiamini zaidi alifunga goli la 3 na kupeleka msiba kwa klabu ya Juve ambayo ilionekana wazi kuzidiwa na watoto wa waziri mkuu.

    Katika mechi hiyo tulishudia kiungo anayeaminika kumimina majalo yenye upako zaidi duniani yaani David Beckham akicheza dk zote 90.
    Huku mashabiki wa Juve wakihangaika kuchoma viti vya uwanja wao kwa hasira.

    FORZA MILAN.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ina maana bibi kizee kagaragazwa Stadio Del Alpi ?? Scudetto ambitions naona zinaota mbawa.
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Kapigwa 3 kwake na kwa hasira washabiki wakaanza kuchoma moto siti.
    Teh teh baada ya goli la 3 star Dinho akamkumbatia na kumbeba star Becks...hakika Milan ni nyumba ya nyota
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    becks ni CHACHU ya ushindi..........!
     
  5. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Hakika umenena vyema
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,044
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    Ronaldinho karudia zama zake..
    mbona wanga watakoma kombe la dunia..
     
  7. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Naona Milan wanaanza kurudia enzi zao ,Tusubiri tu Ferara kutimuliwa
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    binafsi naisubiri hiyo Februry...
     
Loading...