Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bia za tbl kuongezeka bei???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 29, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Meneja mmoja wa usambazaji wa bia za TBL tanzania ameshauri baadhi ya watu kununua bia na kuziweka kwenye friji kabla ya ukata aujaanza kumwaga hadharani...akiongea kwa masikitiko amesema kutokana na kandhari ya leo....wameambiwa wawe makini na stock iliyoo.....habari njema kwa serengeti lager...............Kutokana na hili kuna wasiwasi wa bia kuongezeka bei..na kuwashauri watu kuwahi kununua nyingi waweke nyumbani kama gla la kuhifadhi vyakula.....
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mmh! sasa sijui tununue na kuweka stock kiasi gani!? Si zitaisha tu? Tusubiri tu zipande. Zitanywewa tu hata kama ni kwa gharama gani! Hakuna jinsi.
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mimi nitaacha kupata tusker: sijui ninywe nini?? Naomba ushauri..kama sii tusker nipate nini??
     
  4. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutaingiza za kichina - used!!!!!
     
  5. M

    Mukubwa Senior Member

    #5
    Jul 29, 2009
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Ambazo zitakuwa na sumu ndani yake
     
  6. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2009
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tufanye mgomo nchi nzima tusinunue!!!
     
Loading...