Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bia za Ofa nakunywa tangu jana..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BonBerry112, Oct 22, 2012.

  1. BonBerry112

    BonBerry112 Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simu inaita saa mbili asubuhi
    mwanawani, jamaa hajarudi home
    toka jana, waifu on ze line.
    Ringitoni, sumu ya teja ukonga keko
    segerea, ah sumu ya teja sumu ya
    teja. Jamaa anaamua kupokea.
    Wife: Uko wapi we mwanaume,
    muhuni mkubwa usiku mzima
    humkumbuki mkeo kazi kuzurura,
    mi nimechoka mpuuzi wewe na
    unipe talaka yangu! Tena leo.
    Jamaa: Unakumbuka lile duka ya
    yule sonara? Pale ulipoona ule
    mkufu wa dhahabu ukaupenda sana?
    Wife akaanza kuwa pole: Ndiyo
    mume wangu mpenzi,
    napakumbuka. Maneno siku hizi
    nayo yananitoka, kumbe darling uko
    nje unatafuta maisha ili mkeo
    nipendeze. Nisamehe bure kwa hayo
    maneno. Kwa hiyo, ndo uko hapo, si
    umechoka mpenzi, vipi umeamua
    kuununua kabisa? Wewe nawe
    unanipenda kweli. Asante mume
    wangu. Wahi unywe chai kabla
    hujaenda ofisini basi. Mwaaaaaaah!
    Jamaa: Hapana, sio hivyo, nilitaka
    nikwambie niko kwenye ile bar
    karibu na hili duka, kuna bia za ofa
    nakunywa toka jana!!
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Huyu chapombe ni noma, sipati picha mke atamjibu nini
     
  3. RAIS WA WALALAHOI

    RAIS WA WALALAHOI Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ina maana wanawake wanadanganywa na dhahabu ya mwadui?
     
Loading...