Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BIA BEI JUU TABORA Tsh 1,800

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KELVIN GASPER, Feb 7, 2012.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Jumapili wauzaji wa jumla waligoma kuuza kwa wenye bar. jana jtatu tunauziwa bia moja kwa tsh 1,800.
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Uwe unasoma magazeti.. TBL wametoa matangazo kuhusu upandishwaji wa bei sijajua kuhusu SBL..sasa Tanesco wamepandisha gharama za umeme what do u expect? tarajia hali ngumu ya uchumi zaidi ya mwaka jana..
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Habari nzuri sana after long time
     
  4. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    bia bei juu=upandishwaji wa bei.
     
  5. N

    Njaare JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ni habari mbaya kwa wanywaji. Hapa Arusha bia zote zimepanda za TBL na SBL. Hii itakuwa tabu kwa wanafamilia wengi kwani wanywaji watakachokifanya ni kubana matumizi ya familia huku wakitunza heshima zao bar!
     
  6. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Save beer drink water
     
  7. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sisi kwetu tumeshazoea hiyo bei
     
Loading...