Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bi. Shakila, Babu Njenje na Lady Jaydee

Discussion in 'Entertainment' started by Bujibuji, Jun 15, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    Leo ni birthday yao.
    Mungu awazidishie umri wa kuishi.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nawasikiliza Clouds hapa mpaka vinyweleo vimenisimama...mungu awazidishie maisha marefu na yenye afya na baraka tele
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    tarehe nzuri hii,
    ya waimbaji
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Happy birthday 2 them.
     
  5. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Napenda (sana, sana) nyimbo za Shakila:

    1. Macho yanacheka moyo unalia.
    2. Kifo cha mahaba
    Macho yanacheka, Moyo unalia,
    Nikimkumbuka wangu maridhia,
    Chozi hunitoka, kwa zake tabia.

    Nenda nateseka, nalia na njia,
    Siku zitafika, kukugeukia,
    Waja hangaika, ulie na njia.

    Uache dhihaka, mpenzi sikia,
    Moyo waniwaka, kweli nakwambia,
    Wanipa mashaka, kwa zako tabia.
     
Loading...