Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bi samia suluhu uwaziri smz 2000-2010 mengi yamejiri na uhuni wa zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yakhee, Apr 13, 2011.

  1. y

    yakhee Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kauli ya bisamia kwa wazanz waliopinga muswaada wa katiba ni uhuni.
    kweli hii ni kejeli, mangapi uliowafanyia waznz mabaya?
    1)kuifisidi hoteli ya bawani wakati akiwa waziri wa bishara na utalii.
    2)Kuifilisi Bizanje na kuingiza mchele mbovu kwa kushirikiana na wafanyabiashara wa ccm wasiolipa kodi yoyote.
    3) Kumkikngia mtoto wa IKULU kutolipia kodi ya mapato ya znz.
    4)Kuikodisha znz kwa wataliana huku wakifanya uchafu
     
Loading...