Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bi mkubwa kakimbia msaad plsss

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by miss nora, Jan 20, 2012.

  1. miss nora

    miss nora Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini kw uwezo wa mungu wote mu wazima.wana jf..happy new yeah!!me siyo mgen humu ila huwa napita tu na mwaka jana nlileta matatizo yangu hapa mkanishaur vzr tu..maisha haijabadilika mume bdo kicheche lkn sigomban nae tena akili yangu imekomaa naangalia maisha yangu tu na

    bado nipo na mume..labda kifup t ni kwamba niliolewa nkamkuta alitenitangulia Ui
    akiwa na watot wawl mume akasema kuwa kaowa kisa huyo bi mkubwa mkorofii matatizo kibao..sa tumeendelea na maisha kila mmoja yaan bi mkubwa ana nyumba yake na biashara yake na me hivyo hivyo..sa mwaka jana bi mkubwa kakimbia nyumba na biashara kaenda kuolewa na haijilikani alipo na huyo mumew mpya..
    Sa nnachoomba ushauri ni kwamba jamaa anataka tuongeze mtaji kwenye biashara aloiacha bishost sa nafikiria tuwekeane mikakat gan coz nafikiri bdae bi shost anaweza rudi akakuta biashar imekuwa kubwa nkawa cna changu mume anadai hawez rud ndo imetok tuwekeane mikakat gan labd ambay itanlinda..nmechanganya lkn I think ntaelewe
     
  2. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiona mwenzio kanyolewa we zako tia maji........huyo bi mkumbwa yalimshinda akajilia vya kutosha akaamua kusanzuka na mtaji wake wa kutosha.......sasa na wew utaleatewa bi mdogo na ukishangaa ataondoka na mali wewe unang"aa sharubu
     
  3. miss nora

    miss nora Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sa mumy unadhan me nifanyaj ktk hii situation
     
  4. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaa,lakini akili kichwani mwako....mwanaume alikwambia kwamba bi mkubwa alikua mkorofi sana,je ni kweli au vilikua visa vyake huyo bwana????mwanaume kama huyo ambaye alioa kwanza alafu akamwacha huyo bi mkubwa hachelewi kuoa mwngine...sasa hapo utakua na chako wewe???ndo mana nakwambia ishi ukiwa umeiweka akili yako tayaritayari......
     
  5. piper

    piper JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni mali ya familia hamuwezi kuiacha iteketee kisa bi. mkubwa kakimbia na njemba, ushasema kaenda kuolewa na hajulikani alpo so what next? acha uoga jinafasi bidada umeachiwa uwanja.
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Shirikiana na mumeo, tafuta ushauri wa kisheria na jipange kwa lolote,akija ni kupambana mwanzo mwisho....usiwe muoga sana,waoga hawana sehemu yao kwenye maisha ya sasa.....natumai huyo mumeo ni mkweli na anaaminika misimamo yake.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Yasije yakakukuta kama yale ya yule aliyepewa kiwanja na bamkwe. Kuwa makini. Kwanini msianzishe biashara yenu wenyewe badala ya kuendeleza hiyo? Jipangeni msimame wenyewe.
     
  8. miss nora

    miss nora Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuna biashara yetu lkn sasa tatizo hatuwezi kuiua hiyo biashara alokuwa anaifanya kwani itasaidia kusomesha watoto alowaacha na me nlichokuwa nataka kujua mume hana shuda ananiambie ntakuwa naenda kiangalia hy biashara tatizo ni kwangu je ni haki me kwenda kweny hiyo biashara na hata kufikia ktk nyumba alikuwa anaishi bi mkubwa?
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tumia fomula ya MAGAZIJUTO
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    mume hawezi kuiangalia hyo biashara?
     
Loading...