Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bi mdogo auza mali zake kwa ajili ya kulipia madeni ya bi mkubwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by McEM, Aug 22, 2011.

  1. McEM

    McEM Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bi mdogo imemlazimu kuuza nyumba yake ili kumuokoa bwana ake asinye ndoo kwa sababu ya udhamini wa mikopo aliyo kopa mkewe (bi mkubwa),ambaye amekimbia mji. Bi mdogo ni mtendaji kata,kata ya madoto tarafa ya kimamba wilaya ya kilosa Morogoro.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    upendo wa mashaka.
    Hii inaitwa furumusha nitawale
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ujinga mtupu!!!...
     
  4. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Show love
     
Loading...