Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bi kidude

Discussion in 'Celebrities Forum' started by vengu, Jan 9, 2012.

  1. vengu

    vengu JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    "nimeanza kuimba mtoto wa miaka 10,sikufundishwa na mtu,nimejifundisha kwenye majahazi..uimbaji unatokea humu(kichwani)...Mpaka Marekani kote nshafika...mpaka kwa marikia Mtukufu elizabeeth...!!!!"
     
  2. S

    Shizzo Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "kote huko kwa niaba ya kuimba"
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Muulize prof jay alimtembelea huko kwake
     
  4. T

    TUMY JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bi kidude yuko vizuri kwa kweli.Heshima kwake popote alipo kwa sasa:poa
     
  5. b

    bidada Senior Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nampenda sana huyu bibi ila angepumzika kuimba
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    KUNA VITU VINAKUWAGA
    KAMA COCAIN! UKIIIACHA
    waweza kufa!
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    napenda sana anavyotamka ELIZABEETH, huyu bibi anambwembe balaa
     
  8. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Alikuwa ameshapata ile sigara yake anayoipenda
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sigara gani hiyo? Embassy, spotsman au sm?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Napenda anavyosema uimbaji unatokea humu(anavyogonga kichwa) full mbwembwe.
     
  11. vengu

    vengu JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Huyu bibi ni nomaa! Yan nampenda sana..umri wake ni kivutio tosha!
     
  12. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    "....huko kote nimefika" {anakunja sura} hapo mie ndo napazimia ajabu!
     
  13. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Ni kweli flora. Kama alianza kuimba akiwa mtoto mdogo wa miaka kumi uimbaji ni sehemu ya mwili wake. Akiacha anaweza kupata matatizo. Mengi ya matatizo hayo yatakuwa ya kisaikolojia.Keshakuwa addicted to singing!
     
  14. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hana majungu huyu bibi akitaka kukupa maneno.haogopi wewe nani. Kwenye nyimbo ya Ahmada umelewa alikuwa anamwimba Karume Jr Raisi wa Zanzibae 2000- 2010. Nasikia ile shepu kwa whisky ni balaa
     
  15. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Kuna anayejua umri wa huyu bibi? Mimi nilimuuliza akaniambia ana miaka zaidi ya 120 ila sikumuamini.
     
  16. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umetoa neno la busara sana
    Mungu kamjaalia umri mrefu akiitumikia dunia, sasa umefika wakati ashauriwe afanye ibada kama inavyohitajika. Mwenyezi Mungu anamchukia zaidi mzee afanyae mambo yanayomuudhi kuliko kijana. Bi Kidude ni Muislam kwa asili, amrejee mungu kwa amali njema
     
  17. vengu

    vengu JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Ni kweli ili akifariki aungane na watakatifu huko peponi
     
Loading...