Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bi Kidude ndani ya 'Pool'

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ndyoko, Jan 5, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mtalii mmoja alienda zenji na watoto wake. Wakiwa wamepumzika baada ya kuogelea pamoja na waswahili wengine, kumbe na Bi Kidude naye alikuwamo akipiga mbizi-si unajua tena bibi anadai ktk maisha yaek amejichanganya sana majuu.

    Akiwa anapiga mbizi na kuibuka, ghafla akakaribia karib na walipopumzika mzungu na mtoto wake. Mara baada ya kuibuka mtoto wa mzungu alipomuona hali ikawa kama hivi kati ya mtoto na babake:-

    Mtoto wa mzungu: daddy, daddy, dady!

    Baba Mzungu: Yes, my daughter, what's the matter.

    Mtoto wa mzungu: Look, there is a crocodile in the pool!

    Baba mzungu akashtuka na kuangalia kwenye pool kisha akasema,

    Baba mzungu: No my daughter, that is Bi Kidude swimming. She is a legend of taarabu music, very famous here in Zanzibar and Tanzania in general.

    Mtoto mzungu: Ooooooh! sorry daddy, i did not know!
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    astaghafillahi weye kijana
     
  3. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Crocodile bibi yako paka shume wewe!!!!! Pambaf
     
  4. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    usitutukanie watu walotutangaza kimataifa we looser
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kwani huyu si bibi, lazima ataniwe, alinivuta sana 'sigara' yangu kila nilpokuwa nikipita uchi mbele yake
     
  6. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kwaio na we mtalii?? Makubwa.. Anyway, poa bwana Ndyoko.. Ila heshimu vikongwe bhana
     
  7. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Muombe radhi Bi Kidude kwa herufi kubwa!
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    umeshanitukana yatosha mkuu! namuogopa sana mtu mwenye lugha ya matusi, sipendi 'ban' na siko tayari kulengeshwa kwenye 'ban'
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mwombe mungu akusamehe kwani hujafa hujaumbika
     
  10. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kama kuna mtt wake humu jf anajickiaje akisoma hii thread.ucrudie huu upumbav..ebo..!! Angekuwa bi mkubwa wako.!?
     
  11. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Utaja mwagiwa tindikali usoni weye!
     
  12. A

    Adamlove Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    b kidude ni heroin, huyu jamaa pumbavu sana
     
  13. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Duh! naona watu wanapaniki kinoma yaani wamesahau kuwa wapo kwenye jukwaa la utani. Don't panic, it's just a joke
     
  14. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Lakini hata yeye alisema wazungu walikuwa wanamkubali kwasabab eti wanadhan ni kanyani kanaimba na kupiga ngoma.
     
  15. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Ni kweli bibi na babuwanataniana na wajukuu.! Lakini utani huo una masharti yake; unatakiwa uwe direct facetoface siyo kama kwenye hii thread inayohusisha watu wengine wawili (mzungu na mwanae). Je, Bi kidude alisikia na kushiriki huo utani?Tatizo liko hapo.
     
  16. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Ni kweli bibi na babu nataniana na wajukuu.! Lakini utani huo una masharti yake; unatakiwa uwe direct face-to-face siyo kama kwenye hii thread inayohusisha watu wengine wawili (mzungu na mwanae). Je, Bi kidude alisikia na kushiriki huo utani?Tatizo liko hapo.
     
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,455
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Mkuu umeteleza hapa, hebu tutake radhi watanzania.
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Maadili=0
     
  19. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Utani unatakiwa ufurahishe na si kuchukiza, huo utani wako unachukiza na umekaa kitoto sana! omba radhi dogo usiwe mmbishi! Bibi yako aliyekuzalia mama au baba unaweza kusema alikuvutia sana sigara yako ulipokuwa ukipita mbele yake? Tabia chafu sjui znatokana na malezi mabovu, heri iwe utoto tu!
     
  20. m

    malaika2 Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo umeboronga. Hiyo ni kama Kashfa! Hapa wala hukua na nia ya utani nia yako ni kutueleza jnsi unavyomfananisha bi kidude.
    Kumbe wewe ni Hovyoooooooooooooo!
     
Loading...