Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bi Kidude Enzi Zake alivyokuwa kijana na sasa jinsi alivyo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 25, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Binadamu tumetoka mbali ehhhhhhhhhhhhhhhhhh. Waswahili Wanasema mithali hii(Hujafa hujaumbika)

    Bafore and After.
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    With old age comes wisdom,...teh teh teh! Akubali yaishe tu maana hakuna la kufanya ukifikia umri huo. Ronald Reagan pia ni shuhuda wa umri kututupa mkono.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    alikuwa mkali enzi zake eeh!
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ndahani Kila kitu kina mwanzo wake an mwisho wake aliye juu mngojee chini tu atashuka akitaka asitake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hivi jina Kidude ni a.k.a kutokana na mambo ya sanaa au?
     
  6. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Duuh!!, ama kweli fainali Uzeeni.
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Mkuu watu8 Jina la Bi kidude ni nick name jina lake anaitwa Bi Fatuma binti Baraka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Root

    Root JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,430
    Likes Received: 3,431
    Trophy Points: 280
    duh kwa hiyo hata kina wema,wolper na likes watazeeka?
    au hawajui watazeeka?
     
  10. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inasemekana bibi yu mgonjwa kitandani, badala ya kumsanifu uzee wake ni vema tukamuombea apone haraka.
     
  11. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona hakuna tofauti? Picha zote ZAFANANA!
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Mkuu Nzenzu angalia Vizuri alivyokuwa kijana wa miaka kati ya 30 au 40 na hiyo picha ya juu na sasa mwenye miaka zaidi ya 90 zipo sawa hizo picha ?unayo macho? au umeva miwani ya mbao?

    [​IMG]
    Bi Kidude Enzi za ujana wake.


    [​IMG]
    Bi Kidude wa sasa.


    [​IMG]
    Bi Kidude Mashallah.....

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nikikumbuka uzee silali, mie sasa hivi nikicheka yaani ndita zinajaa usoni
    Naogopa ila sina cha kufanya
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    got it....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    uzee ni hatma ya kila mwana wa adam
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Mkuu Lukansola mimi nimekuuliza Swali? Mchanga wa pwani huo mimi simooooooooooooo :teeth::teeth::teeth:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Mkuu watu8 hata kuniwekea (Like) unashindwa kaka?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hata picha za wakati tuko watoto ama vijana wadogo wa miaka 18 hadi 20 hivi tulikuwa wazuri kuliko tulivyo sasa ambavyo tayari makunyanzi yameanza kujaa usoni.
     
  19. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Hebu niambie MziziMkavu, huyu bibi aliwahi kuolewa? au ana watoto? (wa kike).
     
  20. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nimesimama kwa muda na kufikiri nami nikijaliwa na Mwenyezi Mungu miaka mingi duniani nitakuja kuwa kikongwe kama bi Kidude............scary
     
Loading...