Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bi harusi aingizwa mkenge na big boss!!!!!!!! Mji hauna mwenyeji!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lara 1, Sep 25, 2012.

  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Niajeeeee Wadau!!!!!

    Hahahahaaaaaaa!!!! LOLEST!!! Leo nimecheka kweli japo ni jambo la kusikitisha! Japo sikuwa na nia ya kuileta hii stori humu, ila wadada wa mujini inabidi muijue mjihadharii!

    Bwana, kuna mdada wa mujini shosti wanguu haswaa, yuko mjini kitambooo, tena mutoto wa temeke, anafanya kazi bank moja POSTA hukooo! Yupo dirishani pale basi full mauzo ya sura!

    Huyo dada anamchumba (usiringie uzuri ringia bahati) anfanya kazi kwenye shikira la kiserikali japo yupo UGHAIBUNI a.k.a MAMTONI anasoma na inshaalah! anakaribia kurudi, mambo yao sio mabaya, mkaka kakolea sana juu yake, mahari ishatolewa, Mashalaaah! mwezi wa 3 mwakani Dada huyooooo anaolewaaaa! Mashosti tushapewa tenda ya kuwa MAIDS OF HONOUR ndo tunajidunduliza tuchange. Ukubwa dawa!

    Sasa bi dada pamoja na kutulia baada ya KUSTAAFU kuwa homa ya jiji historia yake huko nyuma si ya KURIDHISHA.( Ndo maana rafiki yangu atii, sie warabu wa pemba!) Alijirekebisha, akasoma na kuaquire class katika jamii. Wale watu wa uswaa aliembakiza katika circle yake ni mie tu na sababu lazima ubakize back up kidogo jst incase!!!!

    Wanasemaga your past always has a way to find you, no matter how far you run, (nikilifikiria hili nawewesekaga usiku!!LOLEST!!) Juzi kati kuna Bosi lilienda pale Bank kama mara 2 au 3 counter ya shosti kuomba tu balance !!!! ( TRUST ME THE ACCOUNT WAS FULLY LOADED Hahahaaaa). Bi dada akampa, mara akaombwa kutolewa lunch, na ZOMBINIZATION ikaanza. The Boss was super NICE!!! lolest!! Anamwaga tu minoti! Bi dada akaniita kikao cha dharura JEMBE lake la BACK IN THE DAYS, agenda kubwa ikiwa, ANATAKA AFANYE 1 LAST JOB YA KULICHUNA HILO BOSI achukue mafao mazito,anaomba mwongozo. Nikamwambia hilo TEGO wewe mtu akuombe balance afu akugande, kuna walakini! Mi nikamwambia wewe LIPOTEZEEE tu, itakuwa kuna umbea umepita, watu wanataka kupeperusha harusi hiyo, utakosa yote!!

    Akagoma bana, akaifanya ile KAZI, akaahidiwa HARRIER MPAYAAA na akapewa KADI LA GARI KABISAA lina jina lake, brand new toka SHOWROOM za TOYOTA TANZANIA( Kadi muhimu unaweza potezwa maboya) ila kabla ya kupewa funguo ndo wakutane PARADISE pale posta baada ya kazi kulipana fadhilaaaa! Bi dada kapewa room number kaingia, kaoga kajipumzisha. Mlango ukagongwa akajua payback time, kufungua HAMADIIII !!!FIANCE!!! Kidogo afe! Fiance akamwambia NILITAKA KUDHIBITISHA KWA MACHO YANGU,SASA NIMEONA! KWAHERI!!!! Yule bosi nilimtuma mimi! Huyoooo kaishia, bi dada ndo kuniita tutafute a way out jinsi ya kuweka KIRAKA hapo mambo yakae poa!!!

    Ataiweka wapi sura yake!!! Kisa cha kuachwa mji ukikijua??? LOLEST!!!! (Its not a laughing matter) Jamani embu toeni ushauri wa kujenga, makosa yake kesha yajua ila ndo katika kuokoa jahazi aanzie wapi?.

    Wanaume kwanini mnapenda kumchunguza BATA sanaaa matokeo ndo hammli kama hivo.
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Gube gube apewe ushauri?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kiswahili kigumu jamani.

    Ila ndo umjini huo, lazima zichaji.
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    kalilia wembe sasa umemchana sasa anataka nini tena?
     
  5. ram

    ram JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Hapa hakuna ushauri shost wako kesha likoroga huyo! Tamaa iliua fisi.....
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Mbona wake za wtu wengi magubegube wastaaafu!!! LOLEST!!! Asingechanganya madawa si angekuwa WIFE MATERIAL!! lol!! Au huonagi visa visivyoisha humu MKWE WANGU ANATOKA NJE YA NDOA???? Ndo hivo alikuwa gubegube mstaafu!
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwambie atafute mwingine si bado yupo hai?
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ndoa ni mipango ya mungu bwana
    huyo hakuwa mume wake.
    Mwanaume anaekupenda kweli si mchezo hawezi chezesha game za kipuuzi hizo
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Gubegube aliyeko ndani ya ndoa hahalalishi gubegube linalotaka kuingia ndani ya ndoa.......Two wrongs............!?
     
  10. D

    DCM Senior Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sasa ashauriwe nini na tayari ameonyesha siyo mwaminifu?Huyo anaonekana ni kicheche tu!
     
  11. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Watu wote wezi sema kishikwa ndo MKOSEFU MKUBWA!!! we unataka kusema huko ulaya hakupiga MECHI ZA UGENINI?
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kazi ipo wallah! ila mi ningeruka mpaka dakika ya mwisho, hata anipe uthibitisho gani, ningemruka tu! kuna watu wana kazi jamani, na muda wanao, sasa shida yote hiyo ya nini?? ilimradi aje aproove tu kuwa mchumba hacheat, kwani alimkuta bikra?? haya wakaka nyenzo hizo igeni!
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ujue tamaa mbaya wewe mtu kuona balance yake unachachawa mi nina uhakika angeambiwa achana na yule bwana ako angemuacha tu
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hebu nipe jina la Bank na counter namba ili tumtoe upweke huyo bi dada...nadhani anahitaji faraja ya moyo kwa sasa.
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nafikiri ndio ushauri anaouhitaji kwa muda huu; maana ulim-warn kabla na hakusikia, na kwa jinsi ilivyo sidhani kama mwanaume anaweza kurudisha majembe, so akubali maumivu na aamua au abehave hoping bahati itarudi second time au arudie maisha yake ya zamani.

    Mean while msamaria mwema watu8 ameshajitolea kumpunguzia mawazo!
     
  16. ram

    ram JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Na wewe kama unampenda kweli, kwanini ukubali kupokea ufunguo wa Harrier na unajijua unamchumba na muda sio mrefu unatarajia kufunga ndoa? Tena mtu anaekupa ufunguo hamjafahamiana hata kwa muda mrefu, mbaya zaidi unakubali kwenda guest? Mi naona ni poa tu alivyoachwa hata angeolewa huyo asingekuwa mwaminifu kwa mumewe

     
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    mh wadada wa mujiniiiiii!ah aisove kimjini mjini!full uso wa mbuzi maisha yanaendelea!
     
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    jamani lakini manmshambulia tu huyu dada wa mujini,lakini hapa ni watu wangapi huwa mlipata cha mwishomwisho kabl ya ndoa na ma x wenu!ila dah simpatii picha huyo dada ana hali gani!la msingi ni kusonga mbele tu ameshalikoroga hapa na kuutwanga mbichi au kuuanika kwanza bhaaasi!akilazimisha kuolewa na huyo mwanaume atamtesa sana kihisia since hicho kitu kilipangwa ili aanguke aachwe!kwa hiyo hapo akiforce tu kuingia kwenye hiyo ndoa ameliwa!hataweza kuhoji kosa lolote la huyo mwanaume,atakuwa hajiamini tena!atalazimika kuvumilia kila kitu hata upuuzi usiovumilika,atalazimika kutafuta haiba isiyo yake simply because amekose na akili yake itamtuma kuwa huyo mwanaume yuko perfect 100% na yeye ameolewa kwa huruma!mwambie ajipange upya atazame mbele!aibu ya kutokuolewa hata kama mahari imeshatolewa ni afadhali kuliko kuishi kwenye ndoa yenye masimango,gubu,dharau,na kashfa!ni mara mia kama hilo kosa lingekuwa limetokea tu bila kuwa ni swala la set up!ningesema amwombe msamaha huyo mwanaume ila kwa kweli hapo wala hamna ndoa alimeze tu hilo aendelee kuwa senior spinster!
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mchumba bank teller! Heri jamaa kaamua kuutema mzigo mapeema! Ungemtesaje? Dada aendelee kuchungulia tu balance za wanaume hapo bank maana soon atakuwa zilipendwa
     
  20. data

    data JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,694
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    huyo mwanaume muoaji ndo lofa..,.majaribu gani hayo ya kumfanyia mpenzio
     
Loading...