Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bi harusi aingia mitini lakini sherehe yaendelea

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by EMT, Apr 1, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    UPDATE

    Mila na desturi kisa cha harusi kutofungwa

    Hii ni update kuhusu yule Bi harusi aliyeingia mitini. Chanzo cha harusi kutofungwa kilitokana na kutokuwa na mawasiliano mazuri na washenga wake ambao ni Bwana Amoni Mwangosi ambaye ni mshenga wa Bibi harusi na Bwana Angolile Mwakisilwa ambaye ni mshenga kwa upande wake wa Bwana harusi.

    Bwana harusi alitumia watu wengine kupeleka nauli ya Sh. 24,000/= ya kumchukua bi harusi na mpambe wake bila kufuata taratibu za kimira za kuwajulisha washenga wake ndiyo waende kumchukua mchumba wake hata hiyo watu hao walikataliwa kwa kutotambuliwa na familia hiyo ya bi harusi na kutaka wahusika wafike ili wakabidhiane kwa taratibu zinazotambulikana.

    Kwa upande wake wa Mzazi wa Bibi harusi Mzee Akimu Mwalukosya, amesema hana kinyongo bali yaliyopita si ndwele na wagange yajayo kwani makosa yaliyofanyika yanazungumzika.

    Jana (Jumanne) jioni kamati ya maandalizi upande wa bwana harusi walikutana kujadili suala hilo. Hata hivyo kamati ya sherehe ya bwana harusi itakutana leo (Jumatano) kupata hatima ya harusi hiyo.

    Bi harusi wakiwa na mama yake

    [​IMG]

    Wakati wakichumbiana

    [​IMG]
    [​IMG]

    Hii ni kwa mujibu wa blogu ya Mbeya Yetu. Jana Bi harusi mmoja aliingia mitini; hakutokea kabisa kanisani wala kwenye ukumbi wa sherehe. Wanakamati walishikwa na butwaa huku wengine wakilia. Licha ya Bi harusi kuingia mitini, sherehe iliendelea kama kawaida ukumbini jana usiku. Bwana harusi alishindwa kuja ukumbini kwa machungu aliyokuwa nayo. Kwa mujibu wa blogu hiyo sababu ya Bi harusi kuingia mitini bado haijafahamika. Sikupenda kuweka picha lakini kwa vile leo ni April fool watu wasingeamini hii habari.

    Maandalizi ya ukumbi wa harusi kama yalivyokuwa yanaonekana jana.

    [​IMG]

    Wanakamati wa harusi baada ya kupewa taarifa yakuingia Bi harusi kuingia mitini. Baadhi yao waliangua kilio ukumbini hapo.

    [​IMG]

    Wazazi wa bwana harusi wakishuusha maombi ukumbini hapo.

    [​IMG]

    Wazazi na ndugu wa bwana harusi wakiwa mbele ya wageni waalikwa.

    [​IMG]

    Dada za bwana harusi pamoja na wazazi wakipokea zawadi kwa niaba ya bwana harusi ambaye naye alishindwa kuja ukumbini kwa machungu aliyokuwanayo

    [​IMG]

    Baadhi ya waalikwa wakiwa haamini kilichotokea

    [​IMG]

    Mama mzazi wa bwana harusi akitambulishwa bila kuwepo kwa maharusi.

    [​IMG]

    Kwa picha na habari zaidi tembelea blog ya Mbeya yetu: Mbeya Yetu
     
  2. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Unajua haya mambo ya watu kuingia mitini siku ya mwisho huwa yanatokea na mara nyingi sababu huwa ni usaliti wa dakika za mwisho na mtu anaona kuliko kufunga ndoa na kuishi na mtu wa namna hiyo bora asifunge kabisa.

    Mfano - mtu unakuta wakati anajiiandaa kufunga ndoa kesho leo anaenda kufanya mampenzi na mpenzi wake wa zamani ambae anampenda - eti wenyewe huwa wanasema wanaagana kimapenzi!

    Sasa ikitokea mtu anagundua kuwa kafanyiwa usaliti basi anaamua asifunge harusi yenyewe kabisa.

    Kama wanafanya mapenzi siku moja kabla ya ndoa au siku ya ndoa kabisa kwanini anataka kuoa/kuolewa na mtu mwingine? - ndio maana watu huingia mitini!
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh hii kali kama sio april fool
     
  4. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dem wangu haolewi, ndo maana nilimtorosha cku ya harusiii....
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    .....akunyimae kunde.....

    Kwa eksipirensi yangu kuhusu ndoa, heri ya hiyo nusu shari....
    bwana harusi usomapo msg hii, kumbuka "likuepukalo lina heri nawe!"
    bwana asifiwe!

    Ameen!
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kisa?
    ...
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    huyo bi harusi alishinikizwa kuolewa?
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Ndio swali la kijiuliza
     
  9. M

    Mzee wa SUP Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana siku yangu yakuoa,sitofanya sherehe yeyote.Harusi msikitini.
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mambo mengine utadhani maigizo yaani.. unaweza kukuta bi harusi kafichwa sehemu na kiboifrendi chake
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    Runaway bride..
     
  12. L

    LISAH Senior Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa wazazi wanasherehekea nini?
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kukataa kuwa mwana ccm
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kila jambo lina maana yake,bwn harus asonge mbele
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sasa hiyo sherehe ina muhimu gani ikiwa wahusika hawapo for whatever reason. Na mama anatambulishwa kama nani, vitu vyengine ni ujinga mtupu. Wangekaa nyumbani kumfariji aliyetemwa na hii ni aibu kwa family zote mbili husika.
     
  16. k

    kabye JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole ndugu kwa yote. bali mungu mkubwa mshukuru kwa kila jambo.
     
  17. R

    Ras wakambo Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo mkome kukurupuka kuoa madem sio saizi zenu
     
  18. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sherehe lazima ifanyike kwa kuwa watu walishachangishwa.
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Labda ana wenyewe......................kheri nusu ya shari kulikoni shari kamili...........
     
  20. BUNDI WA MJINI

    BUNDI WA MJINI Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa wana moyo mgumu sana coz swala la kuendeleza sherehe linahitaji moyo
     
Loading...