Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bi Asha: "CCM Ndiyo Kinatuweka Mjini Bara na Visiwani"

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Prophet, Apr 17, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni ishara ingine kwamba ccm bado ina magamba mengi zaidi ya iliyojigambua.

    mimi nafuatiliaga kauli za wana-ccm kwanzia herufi ya kwanza, koma, nukta, vifungua na vifunga semi, alama za viulizo na mshangao, mpaka herufi ya mwisho.

    hii niliipata jana Star TV, saa mbili usiku:

    kuna kimama kimoja kinaitwa Asha kilisimama kwenye jukwaa na kuanza kuimba taarabu. kwanza kilianza na salamu: "asalamalekooo"; wajomba wakaitika "alekomsalaa". mimi nikajua labda kitasema tena "bwana yesu asifiwe" ili kubalansisha, kama waungwana wengine vile wanafanya, lakini hakikufanya hivyo.

    bada ya hapo kikapiga blaa-blaa zake pale jukwaaaaanniiii, na hatimaye kikaja kuchafua hali ya hewa pale kilipotoa kauli yenye utata:

    "ccm ndiyo chama kinachotuweka mjini bara na visiwani".

    hii kwa mwanaflsafa makini kama mie ni kauli tata sana ambayo kama mimi ningekuwa kiranja wa vijitu vya namna hii, siku hiyohiyo nakivua gamba. ni kauli inayowatusi moja kwa moja watu wa bushi, kule kwetu kijijini.

    nimeteki noti.

    nitawaambia watu wangu wa kijijini; kwamba wale wanaosema wanajivua magamba, wanafanya hivyo ili chama kiendelee kuwaweka mjini.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    eti enhee nmekubali kaka waambie hao wazee wa magamba...
     
  3. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    aina hiyo ndio wengi sana ndani ya ccm wanawapumbaza sana viongozi wao
     
Loading...