Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bhangi ni noma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mohammed Shossi, Apr 20, 2012.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Jamaa alinunua bangi akaenda nayo chumbani na kuanza kuvua nguo zote,kazima taa kisha akaanza kuvuta,baada ya muda akaona sio kali hivyo akavaa nguo gizan bila kujua kavaa sketi na blauz ya mkewe,akaelekea kwa pusha na kuanza kumuuliza mbona bangi yako sio kali?
    Pusha:Kama hiyo ambayo sio kali umevaa nguo za mkeo,hiyo kali si ungepata PERIOD kabisa?
    X_X
    :O duh !!!!!
     
  2. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Daah ungeipeleka kwenye jukwaa la Utani kule imgekuwa mpango.
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    mods hamishia hii kwenye jokes kule.
     
  4. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,749
    Likes Received: 1,191
    Trophy Points: 280
    Baada ya kukoleza bangi jamaa anamuuliza mwenzake "vile lile jua au mwezi?" Anajibiwa "Bro sina uhahika mimi mgeni Dar"
     
  5. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaaaaaaaaaa, angepata period...
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahaaa
     
Loading...