Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bg up JF....!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by God bell, Oct 15, 2011.

  1. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Acha niseme kabisa, ninayo kila sababu ya kuisifu JF. Liwe ni wazo zuri au baya kila ninapoomba ushauri/mongozo nilipata majibu mazuri sana. Niliwahi kusoma thread ya mtu 1 aliyetoa ushauri jinsi ya kufanikiwa kwene biashara nikafanya hivyo nikafanikiwa. Kuna mtu aliomba ushauri wa kitabibu na alikuwa anasumbuliwa na ugonjwa fulani, nikawa na mimi nina tatizo hilo hilo. Ushauri alopewa na mim nikaufatilia, leo hii nimepona ni mzima wa afya njema kabisa. Kwa ujumla mafanikio yangu ya maisha nimeyapata humu JF. Kwa nini nisiwamwagie sifa Jf?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,143
    Likes Received: 9,836
    Trophy Points: 280
    ...ndio maana wengi wako addicted na hii kitu inayoitwa JF pia ni buridani tosha kabisa. Unaweza kuingia hapa ukacheka pekee yako na screen :):) kama mtu akikuona atadhani uchizi unakuanza :):):) kumbe wanaJF wanakuvunja mbavu.
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Viva jf!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Ila umekumbuka kuichangia Jf, mkono mtupu haulambwi!
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    hapa wengi ndipo tunapo chemsha..tunaona shida hata kuchangia kielfu 10..
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mshukuru Mwenyezi Mungu aliyekupa utashi hata ukaweza kuyachukua mawazo ya wanajf na kuyafanyia kazi! Hongera sana mkuu!
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    anaye sababisha hayo ni invisible na painkiller;
    :mtu anakuwa na tatizo lake binafsi akianzisha thread inatupwa kapuni.
    :invisible ana ubaguzi.anaonyesha upendeleo wa watu baadhi na chuki kwa watu fulani.
    :hapendi kukosolewa na anatumia madaraka aliyo nayo jf vibaya kwa kufanya atakalo bila kushirikisha wanajamii wakati wa ban
    :hana msimamo.
     
  8. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa word
     
  9. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mchango wangu kwa jf naweza kusema unaifanya jf kuendelea kuwa hai mkuu.
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Karibu!
     
  11. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    haa haa haa haa haaaa.Message sent
     
Loading...