Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beyonce Was a Virgin Before Meeting Jay-Z

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by EMT, Jan 23, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    :washing:
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Naleta za kwangu
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa body hilo,leta tu ntaifanya kazi bila kinyongo :)
     
  6. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahaha...wivu bwana...kitu mbaya mno!!
     
  7. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nani kakwaMBIA KUNA MWENYE WIVU HAPA.... KILA MTU NA TIME YAKE ABUY... USISHUKU NI DHANA HIYO NA DHANA NI GHARAM...
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mmh
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :shock::shock::shock::suspicious::suspicious::suspicious::kev::kev:
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umeona eheee!!!!!!!
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wivu wa nini tena?? kila mtu si ana maamuzi yake na mwili wake jamani,hiyo dhana ya kila kitu wivu,itafika sehemu hata mtu unaogopa kutoa opinion kwa kuhofia kuambiwa wivu,si ishu kuwa alikuwa virgin,ingekuwa ishu kama na Jayz naye angekuwa virgin b4 meeting Beyonce....lol...........mimi mwenyewe i was a virgin before meeting my first boyfriend:shut-mouth:
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :hail::hail::hail::hail::msela::msela::msela:
     
  13. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    :shock::faint:
     
  14. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    exactly my point...kwa nini udhani ni dhana na sio orijinal?
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    :bange::bange::bange::tape::tape::tape:
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nione wivu wa nini sasa,kwani kuna mwanamke hajawahi kuwa na bikra!!!
     
  17. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wivu kwa vile badala ya kusema hongera wameweka majividude kama wanadharau.
    uogope kuchangia kisa unaogopa majibu ya wengine?? hiyo sasa itakuwa balaa......ps:hongera kwa kuwa virgin ulipomkuta bf wako!
     
  18. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wat does this mean? :washing:
    kwa nini hukumpa hongera?
     
  19. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kumbe ndio maana jigga kadumu naye!
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    mmmmmhhhhhh haya, hamna mtu anapenda ambiwa ametoa comment kwa kuwa ana wivu especially kwenye suala kama hilo la bikira,si ishu!!!!

    Asante kwa hongera.:biggrin:
     
Loading...