Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beware of this type Conmens..tiGo fuatilieni namba hii jamaa wanawachafua!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Mar 31, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Wadau
    Nipo ofisini kwangu namalizia viporo vya wiki nzima mara inapigwa simu ya mkononi ya sales manager akiombwa kuzungumza na boss wake mpigaji akidai yeye ni Operations Manager wa tiGo.Nilipokea jamaa akajitambulisha na kuniambia request ya namba yangu ipo tayari na kuna salesman amemtuma aniletee(alarm ikagonga) hiyo namba digits zake zinafanana na namba ya sales manager wangu ambayo ni Vodacom.kilichonitia mashaka ni pia kuwa namba kama hiyohiyo tayari tunaimiliki katika mitandao ya tiGo,Airtel, Zantel na hata Sasatel

    Nikapata hisia kuwa kwa kuwa namba ya vodacom ipo kwenye gari ya mauzo basi wamefikiri sina namba hiyo kwa mtandao mwingine,pia nikawa na mashaka kwani namba aliyopiga haipo katika mfumo wa tiGo staff kwani mara nyingi huanza na 123XXX
    Jamaa akasema wameishaiload artime ya 45,000 hivyo jamaa ataipitisha na atakuja na gari la tiGO,nikamkubalia nione mwisho(kawaida ukipewa prepaid simcard inabidi uweke airtym mwenyewe)


    In few minutes akaja jamaa akijitambulisha jina la Raymond Sanga lakini lafudhi kama ya kihaya na bahasha ya Khaki yenye hiyo Sim Card imeandikwa juu kuwa activation after 3 hrs,( Nikajua wanaprotect nisitest coz it wont work kwa muda huu)nikatoka nje kuzuga kama namuita mfanyakazi kumbe nacheki gari aliyojia nayo nikakuta hamna gari nilipomuuliza akajibu ameiacha jirani na huku akining'iniza ign switch mkononi hiyo ikanifanya niamini ni utapeli.

    Nikaagiza aandikiwe Petty Cash lakini aproduce kitambulisho chake for records...hapo akaanza kugwaya nikamwambia nenda tu ukipata kitambulisho njoo( sikutaka kumuitia polisi as i was busy na kazi zangu na nilijua itahitaji kuandika statement and spoil my weekend tym) akatoka na nyuma nikamtuma kijana amfuatilie akakuta anaongea na simu then akakwea bajaj..hahaha!

    Pia nilimuuliza mtu niliyekuwa namfahamu kama oprts manager ambaye kwa sasa hayupo tigo lakini jamaa akasema yupo!
    wanatumia namba 0713 456666

    Be ware and enjoy yr week end...wale wa mpira tutaonana saa kumi na moja!
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa na hongera kwa maujanja.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    wanatumia akili ya uone it is just small amount lakini badae ndo ushaliwa
     
  4. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Baah, Umemkosesha weekend mwenzio sio vizuri hivyo, wee ungempeleka Central ili akaelewane na wenye njaa kama zake
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Conman wa JF? Yap namba za wafanyakazi wa voda ni 710,tiGO 123,airtel 670 zantel 491,ttcl 210 sasatel 100!
     
  6. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,731
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    wao..great! thax sana ndugu ila na msisitizo kwa akili...kuna watu wana soma hii post kama adithi za sultan na kisiwa then wanapita tuu, hawa iangalii namba mara mbili zaidi waka ikariri au kuifadhi mahali..kesho ikija watokea wataanza kusema oooh labda ndio ile nili isoma mahali, na lawama kibao! Tuwe wepesi kulichukuli jambo kwa uzito fulani kama tahadhari!
    Weekend njema
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    aisee nilimtamani lakini nikaona sina muda..
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    King Kong III,sio wa JF bana..hawa jamaa ni wa kimujinimujini..wanasoma namba kwenye mabango ya matangazo na magari then wanakutengenezea deal la kukurushia
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Bakulutu...upo sahihi kabisa..
    bado kuna watu watatapeliwa na pia unajua mpaka leo bado watu wanatapeliwa almasi za vichupa,kudondoshewa bulungutu la noti mkagawane,simu za sabuni,dawa ya kuzuia nafaka zisioze na dola za kusafisha. na hii ni kwa kutodhani kuwa hata wao ni target ya matapeli kwa style tofauti
    sababu kuu ni kutembea kwenye kivuli cha ubinafsi ukidhani wewe mjanja na mjuaji kumbe wenzio wajanja zaidi na wanajua wanalolifanya kwa kina kuliko ujuavyo
    Good day!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh! Mjini balaa.
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mjini hapa, akili mukichwa!!!!!!
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu muhaya gani.
    Mbona anatuaibisha
    OTIS
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli hee! Kazaliwa mjini au ni maujanja binafsi tu?
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haroo una hera yakunihonga wewe, wangeianza weend vizuri kweli
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    haya mamho mpwapwa hayapo
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    picha yake tunayo from cctv....
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kuzaliwa mujini ni form six tayari
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mjini kuna degree inaitwa E3
    EDUCATION
    EXPERIENCE
    EXPOSURE
    pamoja!
     
  19. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,770
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Si Muhaya kipande ! jizi moja linatumia lafudhi ya kihaya kama part ya disguise yake!
     
  20. j

    jmnamba Senior Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Unamaanisha namba ipi? Waliyopiga jamaa au? Si watachange tu mzigo unabaki pale pale. Line bei cheee then wanatupa kule.
     
Loading...